Taifa liheshimu uhai 100% hatua zote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taifa liheshimu uhai 100% hatua zote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VAPS, Aug 28, 2012.

  1. VAPS

    VAPS Senior Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Ya Moro hakuna kauli makini toka selikalini kukemea tukio la fedheha
    Tujifunze kwa USA tukio la kutoa uhai hukemewa punde na mikakati ya usalama ya hali y juu kufuatilia.HIVYO TUITAKE KATIBA YETU ITUPE MAJIBU KWA VIPENGELE MAHUSUSI KUTEGEA UHAI TOKA KUTUGWA MIMBA HADI MAPENZI Y MUNGU.
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2017
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mzaha mzaha tumezowea hata katika mambo muhimu..
     
Loading...