Tahadhari ya ugonjwa wa EBOLA

Tahadhari ya ugonjwa wa EBOLA

PAZIA 3

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Posts
1,104
Reaction score
1,924
Serikali ya DR Congo,imedhibitisha uwepo wa ugonjwa wa EBOLA nchini humo,hii ni baada ya watu wawili kufariki na ugonjwa huo.
Kwa mnaotarajia na mlioko Congo,kuweni makini
 
....mmh kuta
Serikali ya DR Congo,imedhibitisha uwepo wa ugonjwa wa EBOLA nchini humo,hii ni baada ya watu wawili kufariki na ugonjwa huo.
Kwa mnaotarajia na mlioko Congo,kuweni makini
Kutakuepo na uwezekano mkubwa hata tanzania ukafika.
 
Taarifa zinasema ni zaidi ya watu 17.
Source: International Media.
 
Back
Top Bottom