Tahadhari ya mvua


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Mamlaka ya Hali ya Hewa imetoa tahadhari asubuhi ya leo kuwepo kwa mvua kubwa ukanda wote wa Pwani kwa siku mbili kwa saa 24 kuanzia leo.
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
718
Likes
79
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
718 79 45
Acha kuzingua
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,606
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,606 280
Ha ha ha TMA wanatoa tahadhari siku hiyo hiyo lol kweli majanga ingefaa wangetoa taarifa wiki moja kabla hii inanikumbusha katuni flani ilikuwa inaonyesha TMA wanatoa taarifa kutakuwa na mvua wakati hapo hapo jangwani watu wapo kwenye mapaa.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
watu wa mabondeni mjiandae kuondoka
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,697
Likes
3,921
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,697 3,921 280
Asante kwa taarifa mkuu.
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,116
Likes
1,218
Points
280
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,116 1,218 280
Mvua ni kubwa sana maeneo yoote ya Pwani
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,964
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,964 280
Hawa jamaa hatari sana,Kwanini walishindwa kuforecast mapema badala ya kubashiri siku yenyewe ya tukio?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Hawa jamaa hatari sana,Kwanini walishindwa kuforecast mapema badala ya kubashiri siku yenyewe ya tukio?
kwanini wakuambie jana au juzi. kwani wanawajibika kwako. nchi hii anaefanya kazi ni nani serikalini ¿ the country is going to dogs
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311