Tahadhari wakazi wa Mbezi Beach


S

supermario

Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
S

supermario

Member
Joined Dec 2, 2011
48 0 0
Wakazi wa Mbezi Beach chukueni tahadhari kutokana na ujambazi kuanza tena. Hivi karibuni kumekuwa na matukio mawili tayari maeneo ya Mbezi Beach Makonde ambapo duka limevamiwa na jamaa kupiga hela na kukombia na pikipiki.

Wale wa kutembea na kurudi majumbani kwao usiku wa manane pia wawe waanagalifu mno maana wakianza huwa wanapiga sehemu mbali mbali.

Sambaza ujumbe kwa jirani yako!
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Likes
592
Points
280
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 592 280
Asante kwa taarifa.

Tatizo la ajira nalo linachangia na ukosefu wa Elimu ya kutosha. Ukipata kazi Serikali wanakungeza mshahara Tshs. 1,900/=


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Thanks kwa taarifa mkuu nadhani wahusika watafuatilia hilo suala
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,446
Likes
639
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,446 639 280
asante kwa taarifa!
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,427