TAHA; Fursa ya biashara Qatar

Kichakoro

JF-Expert Member
Sep 10, 2008
2,219
2,000
Mkurugenzi wa TAHA dada Jaque,

tumeona namna nchi za kiarabu zimefunga milango kwa nchi ya Qatar, na kipindi hiki cha mfungo ni vizuri mkaanza kunegotiate deals ili kujaza nafasi zilizoachwa wazi kwa sasa.

Tumieni ushawishi wa serikali na ubalozi wao hapa nchini kupata access. Najua kuna mboga mboga nyingi, matunda, spices, maua n.k hata kama sio sasa hata hapo baadae ili kurusu uzalishaji wa mazao husika.

Pia ni fursa klwa sector zingine nchini hasa food sector, UFUTA, Karanga, Samaki, Nyama [beef, muton, lamb, chicken}. tutumie muda huu vizuri. Kufa kufaana
 

Kichakoro

JF-Expert Member
Sep 10, 2008
2,219
2,000
Ukweli Tanzania tuna mboga mboga nyingi kuliko hata mahitaji, tunaangushwa na wadau wasimamizi wa sector
 

MASAMILA

JF-Expert Member
Jun 22, 2014
4,809
2,000
Ni fursa kweli , tatizo watu wameconcetrate kwenye siasa na mapenzi na hutawaona kwenye thread kama hizi.

Ila ingekuwa habari kungekuwa na page za kutosha hapa za comments!
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Qatar kususiwa na warabu pori wenzie wewe mswahili utaiweza!?

Kweli ni fursa ila, inahitaji umakini sana kuichukua na siyo an overnight decision.

Au unataka Tanzania, tuwekwe kwenye kundi la nchi zinazo lisha magaidi!?

Maana Qatar imepewa kesi ambayo nchi yoyote ikijihusisha nayo saaaana hutachelewa kuona press conference kutoka USA, saudia na kwengineko kuwa nchi fulani inasaidia magaidi.
 

Ultimate

JF-Expert Member
Nov 29, 2016
504
1,000
Qatar amewekewa ban ya kupata chakula kutoka saudia kisa ugaid tz tuki import chakula huku tutaonekana wote ni wamoja subir ban ishe ndo uanze import
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom