Tafuta mwanamke anaeweza kukuhimili

Si wanadharau vibamiaee... We tandika bila huruma tu
nashindwa kuelewa mkuu, whatsapp anasema I can handle you daddy, kikija kinaanza kulialia, ndio nini sasa.
 
jifunze kutia mate ukiona haiingi,
Namchanganya kwanza ubongo kwamabusu motomoto nyonya maziwa kwautulivu, shikashika maungio yake kitaalam kama kiuno, nyonyo, mapaja, mgongo, makalio namwisho unampiga katerelo hapo nilazima ajiroanishe mwenyewe so haina haja yamate we nikuingiza kama vile unanawa
 

hahahaha, kweli kama unanawa.
 
Nanya umechepuka? Ha ha ha
 
hivi kwa akili hizi tutakaa tufikie walau theluthi ya maendeleo ya ulaya kweli.
 
Demu wangu alikua kila napoanza KUMGONGA anasema
"taratibu engineer.... Shhhhhhhh"

Basi mimi ndio nazidi kuisukumiza sasa...

"shhhhhhhh engineer wangu....!!!! "

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
hahaha mkuu umetisha....sio kila akisema taratibu anamaanisha anaumia...bali anataka uwajibike
 
We unasukumiza tu mtutu, unaweza kuwa unasukumiza kwenye kansa ya shingo ya kizazi. Siku nyingine uliza kama ni kwako tu au hata kwa wengine ili umshauri aende hospitali ya karibu.
 
I just came here to laugh at your name man [HASHTAG]#nanya[/HASHTAG]!!! hahahahahahahahahhaha
 
sasa kama unamwingizia goti asilalamike jamani
 
sasa kama unamwingizia goti asilalamike jamani
sio uungwana kumuaminisha mtu unaweza kuhimili mikiki kumbe huwezi, mara mia angesema anakuja kutesti zali ningemwelewa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…