Tafakari hii picha ni wewe enzi hizo


Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
wengi tumepita huko kwa hiyo tunaelewa hali halisi ilivyo.....safi sana
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Duu! mkuu umenikimbusha mbali enzi hizo ukitoka skuli unaambiwa ukachote maji kisimani takribani kilomita tatu hivi, safi sana nakumbuka zamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,879 280
wengi tumepita huko kwa hiyo tunaelewa hali halisi ilivyo.....safi sana
ni kweli tumepitia,halafu sometime wazazi wanakupa lindoo kuuubwa yaani kulibeba mpaka ufike home shughuli,halafu nakumbuka kipindi hicho wenye mabomba ya maji walikua wanajiona keki kweli kweli yaani.preta umekuja kivingine.:A S crown-1:
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,407
Likes
1,879
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,407 1,879 280
Duu! mkuu umenikimbusha mbali enzi hizo ukitoka skuli unaambiwa ukachote maji kisimani takribani kilomita tatu hivi, safi sana nakumbuka zamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
he he sometime bomba la kisima la ku pump soo tupu.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
wengi tumepita huko kwa hiyo tunaelewa hali halisi ilivyo.....safi sana
Preta samahani...ivi Yaeda chini kuna mabomba ya maji kweli???

Anyway, vipi kwema huko???? Best regards to all huko Yaeda
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
aaah jamani msinikumbushe,ulikua ukitoka shule unapewa msosi halafu unaambiwa ukateke maji.
shule tulikua tunaenda tumebeba vidumu vya maji kama hivi ajili ya kumwagilia bustani na kudekia darasa.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
877
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 877 280
tehe ilikuwa kawaida saana for most 18yrs nimefanya hiyo kazi maana tulikuwa wafugaji wa kuku so u can imagine na mgao wa maji km huu.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Tena afadhali huyu. Mi mwenzenu nikiwa na umri wa huyu dogo nilikuwa nabebeshwa mizega-mizega kabisa ya madumu ya maji - mwendo wa km 3. Ilikuwa inabidi niende kwa mwendo wa mbwa (nikikimbia kwa hatua ndogondogo za kimizega-zega wakati mwingine huku nikiimba nyimbo za kikwetu). Dah, nimekumbuka mbali hakika!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Tena afadhali huyu. Mi mwenzenu nikiwa na umri wa huyu dogo nilikuwa nabebeshwa mizega-mizega kabisa ya madumu ya maji - mwendo wa km 3. Ilikuwa inabidi niende kwa mwendo wa mbwa (nikikimbia kwa hatua ndogondogo za kimizega-zega wakati mwingine huku nikiimba nyimbo za kikwetu). Dah, nimekumbuka mbali hakika!
lol
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
Watoto wa mafisadi hilo wanaliona kwao ni kitu kigeni na kichekesho ndugu zangu lakini watu kama sisi tena hiyo nafuuu...uliza wanaoishi huko mikoani after nenda vijijini hakuna bomba huko mambo ya mtoni tu na visimani...acha tu mandugu
 
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
531
Likes
10
Points
35
chokambayaa

chokambayaa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
531 10 35
aaah jamani msinikumbushe,ulikua ukitoka shule unapewa msosi halafu unaambiwa ukateke maji.
shule tulikua tunaenda tumebeba vidumu vya maji kama hivi ajili ya kumwagilia bustani na kudekia darasa.
Cheusi hiyo ndo hali halisi mpaka sasa huku kwetu kijijini
Maji tuna visima vya kupampu tena afadhali hivyo vya kupampu
kuna vingine hadi leo vimejengwa enzi ya mkoloni na havitoi maji
kwingine unafuata maji km 10 inabidi uyaamkie usiku....ndoa zetu zipo mashakani
 
P

PONJO MULA

Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
0
P

PONJO MULA

Member
Joined Dec 4, 2010
7 0 0
Hayo mambo yapo, enzi hizo nipo nyumbani kijijini nilikozaliwa mnaamka mapema asubuhi kwenda kuchota maji kisimani, ukiona chemchemu haitoi maji kwa wingi unafunika na chombo ulichoenda nacho ili usiyaone na ukifunua yakiwa mengi unafurahiiiii!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Dogo amesahau kubeba ufagio wa chelewa.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hii picha inanikumbusha nikiwa naenda shule Kidumu cha maji,ufagio,Kuni tatu mkononi,jembe na mfuko wa madaftari.
Kutokana na kubeba vitu vingi kama hivyo basi tulikuwa tunaficha madaftari vichakani ili usijeshindwa kubeba.Ila nimetoka mbali sana!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuuuhhh shati lina vifungo safi sana...
na wala hajatafuna kola....
na guduria jeupe ... huyu mstaarabu sana
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
duuuuhhh shati lina vifungo safi sana...
na wala hajatafuna kola....
na guduria jeupe ... huyu mstaarabu sana
afrodenzi nimeipenda signature yako please i do .... so please do the same.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
afrodenzi nimeipenda signature yako please i do .... so please do the same.
hahaahhah lol asante ...
dont worry i do .... u lol hahaha lol
 
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2010
Messages
1,493
Likes
44
Points
145
m_kishuri

m_kishuri

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2010
1,493 44 145
aaah jamani msinikumbushe,ulikua ukitoka shule unapewa msosi halafu unaambiwa ukateke maji.
shule tulikua tunaenda tumebeba vidumu vya maji kama hivi ajili ya kumwagilia bustani na kudekia darasa.
40268_1458491473619_1573366553_31082626_1098920_n%5B1%5D.jpg
CM hiyo ya shule imenikumbusha mbali sana. Darasa langu tulikuwa na jukumu la kumwagilia bustani iliyo mbele ya ofisi ya mwalimu mkuu, basi weee, kila siku ilikuwa ni kasheshe na walimu wa wazamu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,641
Members 474,678
Posts 29,229,380