Tafadhali simba msitufanyie hivi!

Tafadhali simba msitufanyie hivi!

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Okwi akubali ku-sign yanga, source ;gazeti CHAMPION.Sitaki simba mtuuzie mutu huyu, ligi itakosa ushindani!
 
Last time Nyange Kaburu aliitisha Press na kuwapa siku 7 gazeti 1 la michezo jina kwenye () kukanusha habari waliyoandika kuwa Okwi ame'sign Yanga,sasa safari hii Nyange Kaburu inaonekana hataki kujihusisha tena na mambo ya Simba sasa tusubiri Press ya Mh Rage,najua lazima ataingia na bastola tu...kwani hawa watu hawataki kabisa kusikia "MUNGU mtu" wao huyu ame'sign Yanga.
 
Waandishi wa bongo ni kiboko..yaani wako tayari kuandika chochote ili mradi wauze magazeti yao. Sijui kama vyuo vyao siku hizi vinafundisha ethics maana wanafanya wanavyotaka
 
With current Yanga team n form I don't think that this would be an ideal signing.
 
Last time Nyange Kaburu aliitisha Press na kuwapa siku 7 gazeti 1 la michezo jina kwenye () kukanusha habari waliyoandika kuwa Okwi ame'sign Yanga,sasa safari hii Nyange Kaburu inaonekana hataki kujihusisha tena na mambo ya Simba sasa tusubiri Press ya Mh Rage,najua lazima ataingia na bastola tu...kwani hawa watu hawataki kabisa kusikia "MUNGU mtu" wao huyu ame'sign Yanga.

hata "Aaah! deni la Maharage" alisema hivyo hivyo kuwa Mbuyu Twite hawezi kuchezea Yanga, na aliyasema hayo huku akigonga gonga meza kwa msisitizo.... press conference iliyofuata maneno yakawa machache ila mchozi ndio ulitamalaki...sasa nahisi hata huyu Kaburu kifuatacho naye ni kutoa mchozi
 
hata "Aaah! deni la Maharage" alisema hivyo hivyo kuwa Mbuyu Twite hawezi kuchezea Yanga, na aliyasema hayo huku akigonga gonga meza kwa msisitizo.... press conference iliyofuata maneno yakawa machache ila mchozi ndio ulitamalaki...sasa nahisi hata huyu Kaburu kifuatacho naye ni kutoa mchozi

Huwa anasema maneno ya kwenye kanga........
 
Chuji amvuta Boban yanga;SPOTI STAREHE.
 
Haya magazeti yanakuja na vichwa vya habari vya kuvutia ili yauzwe, lakini unaweza kukuta habari yenyewe hata haihusiani...
 
haya magazeti yanakuja na vichwa vya habari vya kuvutia ili yauzwe, lakini unaweza kukuta habari yenyewe hata haihusiani...
boban anakuja yanga? Mimi mpaka ntabadili uraia kwa hili,natafakari nichukue uraia wa somalia.
 
Huyo mwandishi pumavu sake mshenzi sana,alikosa kichwa chakuuzia magazeti yake ee ndoo katumwa na Yunufu Maaaanziiii ninii !
 
Huyo mwandishi pumavu sake mshenzi sana,alikosa kichwa chakuuzia magazeti yake ee ndoo katumwa na Yunufu Maaaanziiii ninii !
tulia babu mbona unaanza kupatwa ugonjwa wa kusemasema ovyo?ebo au na wewe umekula maarage au?
 
Kiiza ndani ya mjengo Simba🙁Bingwa)
.......hawa waandishi wetu wa magazeti ya michezo kwakweli wanatia kinyaa.
 
Mimi ndo maana nilishaacha kununua magazeti ya michezo.
 
Back
Top Bottom