TABORA: Baba afungwa kwa kumtia mimba bintiye

TABORA: Baba afungwa kwa kumtia mimba bintiye

Hivi Kuna sheria inayokataza kufanya mapenz na ndugu yako?
Wanasheria mje hapa

Pia adhabu ya kubaka mbna Ni miaka 30 iweje huyo ahukumiwe 4 ti
 
Mm hapo naona bado, inabidi waziri Ummy aione taarifa hii!! Kabaka , mwanawe tena mwanafunzi!! Then afungwe miaka 4!! Nooo!! Aongezewe miaka huyooo
 
Unaweza kuambiwa kuwa hiyo miaka 30 inahukumiwa ikiwa binti atapeleka ujauzito nyumbani kwao akalelewe, sasa hapa baba ndio mkosaji kwa hiyo atoke haraka aje kulea, mtoto hana babu! ......😉😉😉😉😉😵😵😵😵😵
Aaaa. .....sijui Mimi muulizeni hakimu!
 
Unaweza kuambiwa kuwa hiyo miaka 30 inahukumiwa ikiwa binti atapeleka ujauzito nyumbani kwao akalelewe, sasa hapa baba ndio mkosaji kwa hiyo atoke haraka aje kulea, mtoto hana babu! ......😉😉😉😉😉😵😵😵😵😵
Aaaa. .....sijui Mimi muulizeni hakimu!
Hivi mtoto atakaezaliwa atamuita huyo aliefungwa baba au babu??
 
Bwana Kheri kala tunda kutoka shambani kwake
 
watu mna wivu mayai yako upangiwe kula??
ukila adhabu ni kwenda chooni tu.
 
Miaka minne tu? Khaa ngoja nami nibake
hahaa namimi nakuunga mkono...watu tuna genye tunaishia kupiga nyeto kwaajili yakuogopa kubaka "" maana tunajua kuwa kubaka hukumu Yke huwa ni miaka 30 ..kumbe kuna wanaobaka halafu wanafungwa miaka4....manina ngoja na mimi nibake tu
 
Back
Top Bottom