Let me help you to put more clearerLucky is when preparations meet opportunity
Ofcourse this is obvious..i agreeHahaha habari ndio hiyo no lifegoals no success
Sent from my TECNO PR651H using JamiiForums mobile app
HahahaHayo yote mimetimiza lakini wapi, mpaka bando la kuingia jf nakosa naenda vizia waifii. HAYANAGA MUONGOZO
Amini Kaka Maisha haya Formula km ulivyotuandikia hapo kila mtu ana njia zake na Fungu lake? Ungeanza Kwanza we kuyafanyika Kazi Siku ukifanikiwa ndy uwe Motivation Speaker.
YAhLet me help you to put more clearer
SUCCESS is when Lucky and OPPORTUNITY intercepts!
Keep chasing OPPORTUNITIES as Lucky is as well chasing you two...!
Siku yako bado mkuu endelea kupambanaMi nimefanya yote hayo na bado npo saiti nabeba tofari za bloku
Basi chuma ulete wamemuwahiKuna mama ntilie huku kwetu kila siki asubuhi anawahi kuamka kufuata mahitaji ya kupika, anaweka akiba kila mwezi na mipango mingine lakini miaka nenda rudi yuko palepale [emoji3]
Hakuna cha siku yako bwana we
Sema mkuu kabla ujatuhusia sana fanya mpango ubadilishe hiyo tekino ununue hata aifone za laki3 au zile cm nyingine za samisang'u, hizo ndo cm za matajiri na watu wa dasilama
Ila sio kwa bongo mkuu1.hueka akiba kila mwezi
2. Huamka mapema asubui
3.Husoma vitabu kila siku
4.kuandika malengo yake kila siku
5.Hufanya mazoezi kila siku
6. Kua pamoja na watu wenye uwezo
7. Kutengeneza mpango wa maendeleo ya muda mrefu
Yan niamke asubh kuandika malengo daily na mfukon sina mia🤣🤣Ushamsikilizaaaaaa Joel Nanauka huko unakuja kutupa presha ambao bado tunajitafuta.
Yan niamke asubh kuandika malengo daily na mfukon sina mia
Kumbe wewe unanijua vizuri eeh! Kaa na hizo akili zako za kukariri kuwa kila mtu ana njaa kama wewe.
Hapo Kuna mkono wa mtu sio Bure🤔Kuna mama ntilie huku kwetu kila siki asubuhi anawahi kuamka kufuata mahitaji ya kupika, anaweka akiba kila mwezi na mipango mingine lakini miaka nenda rudi yuko palepale 😀