Taasisi za Serikali kuwa chini ya kiwango

Taasisi za Serikali kuwa chini ya kiwango

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Posts
310
Reaction score
66
Ktk taarifa ya habari ya star tv saa 2 usiku imeonekana shule za msingi morogoro za serikali zinafanya kazi chni ya kiwango ukilinganisha na shule za serikali. Hii ikanikumbusha taarifa niliyoipata kuwa hospitali ya rufaa ya mbeya, ambayo ndo hosp pekee ya rufaa ya serikali, ukilinganisha na Bugando( wakatoliki) na KCMC( warutheri) inafanya chini ya kiwango mno kiasi ambacho kuna baadhi ya idara kama idara ya pua, koo na maasikio( ENT) kutokuwepo kabisa kwenye hospitali hii. Si hapo tu we jaribu kuangalia taasisi zote( ATC, TTCL, TRL, TANESCOn.k.) zinazoendeshwa na serikali utagundua kuwa serikali imekalia kupiga domo na siasa kwa wingi huku huduma kwenye taasisi zake zikiwa taabani
Nawasilisha!
 
Ni kweli mzee ila siku zote kukosoa ni rahisi na kila mmoja anaweza tujaribu pia kujadili njia za kutatua hayo matatizo katika blog hili kama wafanyavyo wabunge. che che che!
 
Back
Top Bottom