Taarifa ya Serikali kuhusu upotoshaji wa mgodi Buckreef

Taarifa ya Serikali kuhusu upotoshaji wa mgodi Buckreef

Hii taarifa ya serikali inatolewa kwaajili ya akinanani?,wazungu au wananchi wa Tanzania mbona imeandikwa kwa kingereza, bibi yangu aliyeko nansio ataelewa kweli!
 
Ndiyo shida ya briefcase companies za ulaya hizo. Huyo mwekazaji kama tapelitapeli tu.
 
Hata mim nishindwa kufunguwa.....alifunguwa tafadhali
 
Tuombe msaada kwa modelators watusaidie kuifunguwa hiyo press
 
Ikienda mahakamani na wakili wa serikali awe AG Masaju TUMEKWISHAAA
 
Ndiyo shida ya briefcase companies za ulaya hizo. Huyo mwekazaji kama tapelitapeli tu.

Mkuu huyu Jim Sinclar na Tanzam yake tuliwalea wenyewe... wacha watupumulie tu...ujinga wa serikali yetu wa kuabudu ngozi nyeupe ndo madhara yake haya... huyu Jim sio mara ya kwanza kutoa vitisho kwa serikali...nadhani aliiweka serikali mfukoni...
 
Wkuu..
Hiki kidhungu...??? nimeambulia jina tuu mwishoni
La Badra Masoud,Spoken Person..

Pole mkuu.... Ila kama hukusoma press release ya Jim Sinclar hapa usingepata mtiririko kamili ya hii ishu... Ila kwa kifupi tu huyu Sinclar serikali yetu ndo ilimlea mpaka hapa alipofika...na kwa kumbukumbu zangu huyu jamaa sio mara ya kwanza kuikoromea serikali ya Tanzania...tulimlea wenyewe na utapeli wake akijidai mwekezaji acha tu atupumulie maana hamna namna..
 
Hii taarifa ya serikali inatolewa kwaajili ya akinanani?,wazungu au wananchi wa Tanzania mbona imeandikwa kwa kingereza, bibi yangu aliyeko nansio ataelewa kweli!
Nadhani walengwa haswa ni wawekezaji (hususan wa kigeni) pamoja na mlalamikaji. Lakini nakubaliana na wazo la kutafsiri kwa Kiswahili kwa sababu umma pia una haki ya kufahamu kinachoendelea.
 
Pole mkuu.... Ila kama hukusoma press release ya Jim Sinclar hapa usingepata mtiririko kamili ya hii ishu... Ila kwa kifupi tu huyu Sinclar serikali yetu ndo ilimlea mpaka hapa alipofika...na kwa kumbukumbu zangu huyu jamaa sio mara ya kwanza kuikoromea serikali ya Tanzania...tulimlea wenyewe na utapeli wake akijidai mwekezaji acha tu atupumulie maana hamna namna..

Mkuu..
Press release ya Jim Sinclar nimeisoma na biti alilopiga serkalii..
Lakini kidhungu chake kiko fare, hiki cha Badra Masoud kimeniacha kila paragraph..
 
Mkuu..
Press release ya Jim Sinclar nimeisoma na biti alilopiga serkalii..
Lakini kidhungu chake kiko fare, hiki cha Badra Masoud kimeniacha kila paragraph..


Hahahahaa..... Hapo sasa mkuu ndo ujiongeze ili uwe unaelewa english...english na swahili...english ukikutana nazo..
 
Back
Top Bottom