akenajo JF-Expert Member Joined Oct 21, 2012 Posts 1,634 Reaction score 613 Feb 13, 2013 #21 tunakusubiri kisutu kama watakuzingua
C Curriculum Specialist JF-Expert Member Joined Oct 8, 2007 Posts 2,732 Reaction score 750 Feb 13, 2013 #22 Nyati said: Je ni wewe uliyeandika bila kuweka aya katika makala yako ama huyu jamaa mwenyewe Malinzi? Kama ni yeye basi hafai kuwa kiongozi. Click to expand... Hata mimi huu uandishi umenitisha! Kama ni malinzi kaandika basi kama ni kuenguliwa na aenguliwe tu!
Nyati said: Je ni wewe uliyeandika bila kuweka aya katika makala yako ama huyu jamaa mwenyewe Malinzi? Kama ni yeye basi hafai kuwa kiongozi. Click to expand... Hata mimi huu uandishi umenitisha! Kama ni malinzi kaandika basi kama ni kuenguliwa na aenguliwe tu!