Taarifa: Kesi ya Mpendazoe Imepangiwa jaji


QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Kwa wale ndugu zangu ambao wanafuatilia kwa karibu ile kesi ya Mpendazoe dhidi ya mahanga, ni kuwa kesi sasa imepangiwa jaji ambaye atakuwa Prof. Ibrahim Juma. Kinachosubiliwa kwa sasa ni kupangiwa tarehe ya kuanza kisikilizwa. Tuko pamoja.
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
11
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 11 135
Shukrani kwa taarifa,endelea kutujuza.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
6,886
Likes
8,641
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
6,886 8,641 280
Mahanga si ameshaukwa u-naibu waziri? - kesi hii inaweza kupigwa danadana mpaka June 2015!
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,747
Likes
131
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,747 131 160
mh jaji prof tunataka haki itendeke
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
I believe justice will prevail
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Angalau huku tunaelekea kwenye haki.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
hakuna dana dana ni kupiga chini tu mahanga ni mwizi wa kura na hiyo iko wazi kabisa
 
A

ANDREW MBEGETE

New Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
A

ANDREW MBEGETE

New Member
Joined Dec 6, 2010
3 0 0
Kila la kheri Mpendazoe, aluta kontinyuaaaaaaaaaa
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
hyu jaji kateuliwa na JK au maana kama kateuliwa na JK itakuwa issue kinoma,haki inaweza isitendeke.
 
comson

comson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
289
Likes
11
Points
35
comson

comson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2010
289 11 35
Plz vp kesi nyingine kama ya mgombea wa moshi vijijini si kuna tetesi naye amefungua kesi.. Au huu ni uzushi ..?
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Wakati umewadia. Ile kesi itakuwa kesho Alhamisi 03/02/2011. Wote mnaoweza mnaombwa kuwa mahakamani siku hiyo tumpe company mpendazoe. hauwezi kupewa haki bila kuidai na kuisimamia..... "Malanilo; December 27, 2010 at Bukiriro village"
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,376
Likes
13
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,376 13 135
hyu jaji kateuliwa na JK au maana kama kateuliwa na JK itakuwa issue kinoma,haki inaweza isitendeke.
Hivi JK anafanya mangapi, kwa nini tusisubiri uamuzi wa mahakama ndio tuanze kuhukumu?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 49 145
Nashukuru sana kwa taarifa!!
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,150
Likes
1,561
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,150 1,561 280
kesi hiyo suluhu itakuwa 2015
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
Wakati umewadia. Ile kesi itakuwa kesho Alhamisi 03/02/2011. Wote mnaoweza mnaombwa kuwa mahakamani siku hiyo tumpe company mpendazoe. hauwezi kupewa haki bila kuidai na kuisimamia..... "Malanilo; December 27, 2010 at Bukiriro village"
Hiyo ndo taarifa ya muhimu,then tupe update hatuwezi wengine kufika huko mahakamani
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,125
Likes
1,771
Points
280
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,125 1,771 280
hebu naombeni mnipe profile ya huyo jaji jamani,isije tukawa tunatwanga maji kwenye kinu...
 
Relief

Relief

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
255
Likes
1
Points
0
Relief

Relief

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
255 1 0
:roll:[tunaomba uendelee kutupdate mkuu maana tupo mbali sana kimakazi ktk nchi hii
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,133
Likes
48
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,133 48 145
hebu naombeni mnipe profile ya huyo jaji jamani,isije tukawa tunatwanga maji kwenye kinu...
Ukipata profile yake itasaidia nini? utendaji wa mtu haupimwi kwa profile yake, hebu tumpe huyu jaji nafasi ya kufanya kazi yake kisha ndio tufanye evaluation baada ya hukumu!
 
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
200
Likes
1
Points
0
mundo

mundo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
200 1 0
Ukipata profile yake itasaidia nini? utendaji wa mtu haupimwi kwa profile yake, hebu tumpe huyu jaji nafasi ya kufanya kazi yake kisha ndio tufanye evaluation baada ya hukumu!
aha ha...hah, itakuwa too late kumsubiria. juwa kwamba akichambuliwa mapema maoni na ujumbe utamfikia tu..na hiyo inaweza kuwa na impact kwenye judgement yake. issue nyingi zinaanzia hapa JF ndio zinafuatia ktk media na kwengineko!
 
B

Bukutonaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
246
Likes
2
Points
35
B

Bukutonaga

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
246 2 35
:msela:Hapo tusiwe na shaka na wote tunaimani na Jaji atatenda haki ila ntashangaa kesi ikichukua mda mwingi wakati vielelezo vipo mpaka Polisi wanalijua sijui watahitaji tena upelelezi, Mungu mkono wako ukaonekane sasa na hata milele!
 

Forum statistics

Threads 1,205,822
Members 458,099
Posts 28,206,946