T.H.T watua bongo kutoka kwa OBAMA.,yoo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T.H.T watua bongo kutoka kwa OBAMA.,yoo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Greater thinker, Nov 10, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baada ya miez kadhaa nyuma kupta ambapo wlidondokewa na shavu la kuaalikwa na Mfalme wa R&B nchn marekan..
    Wasanii hao pia kutoka kwny nyumba ya vipaji Tanzania wametua nchini leo saa chache zilizopta waktokea nchin marekan kupga show kwny sherehe ya kumkabdhi tunzo mke wa rais wa zamani nchn humo G.W.BUSH bibie L.BUSH..
    Katkb haflb hyo T.H.T walipata kukutana na viongoz,wanamicho ngul na wasanii mbali mbali kutoka pande mbalimbali za dunia akiwemo pia nguli wa muziki barani Afrika Angelique Kidjo...
    Baadhi ya wasanii hao wa T.H.T waliongukiwa na bahat hyo ni hit maker wa 'Milele daima' barnaba,Jack(huyu anaepga jingle za cloudc fm km tupaa maweee,rediiiooo yaaa watuuuu),ndege mnana linah sanga,na Dogo ditto anaetamba nb kbao chake cha tushukuru kwa yote ...
    Haya ni mafanikio makubwa katka anga ya muzik nchn Tanzania..
    Big up T.H.T
    Big up Ruge Mutahaba...
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,640
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Mmetumwa na Ruge.....mwambie zamu hii kwa Sugu hutoki.
     
  3. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,688
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nini maana ya ndege mnana??
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    nadhani ni Hummingbird.......sina uhakika...
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hahaha!! Lol halafu wewe.....
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,812
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    I wish wangefanya kama King Kikii na kupiga shows za kufa mtu states
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    hi hi.....mwaka unaisha ujue......
    na kuna huyo mwenzio amefuatia kupost hapo...mfikishie ujumbe mwambie mwaka unaisha.....
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Aisee najua najua kabisa this time acha tu...yaani this time usinipimie kabisa......lol
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,355
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Hongereni wasanii wa THT.... bigup clouds entertainment , muacheni sugu na wahuni wenzake wa ki diss kila msanii... huku wakitoa album za matusi mtaani loser sikuzote atabaki loser ..
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mwenye link ambayo naweza pata audio music ya angelique kidjo anipatie tafadhali
     
  11. K

    Kalila JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameenda kwenye ishu ya malaria rugay kawapeleka kama chambo tu wmerudi wanaishia kwenye vyumba vya kupanga sinza kama kuna msanii mwenye nyumba hapo mtaje wanahali ngumu rugay yeye anakula gud time masaki huku kawapeleka kama wasanii yatima. Tatizo hawataki tuendelee(tht)
     
  12. K

    Kalila JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani awaruhusu unamjua ruge unamsikia kwanza wamepelekwa kama yatima wenye vipaji ruge ni tapeli sana
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    please edit that to Angelique Kidjo...
     
  14. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsanteh!kwa kunkumbusha mkuu..typin error
     
  15. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mkuu heshima mbele!!
    Samahani kama nitakuwa na kukwaza ila nimefuatilia mabandiko yako hapa jamvini,naona uandishi wako unakatisha maneno kama unatuma ujumbe wa simu.
    Naomba jitahidi kuandika vizuri maana wengi tunasoma kujifunza au kupata habari, Pia ukiwa unaandika majina ya watu au mahali jaribu kuandika kwa ufasaha.
    Mwisho naomba kabla ya kupost kitu fanya uchunguzi kidogo maana kuna habari nyingine unaandika ni za uongo.

    Amani iwe nawe.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,575
    Likes Received: 10,057
    Trophy Points: 280
    Wamekuja kushuhudia Sugu akiapishwa kuwa RAIS wa Mbeya
     
  17. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 4,213
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    Mkuu, mwandiko wako unasadifu kua wewe si GREAT THINKER, May be GREAT SINKER..! Tumezoea kuona sampaly hizo kule kwenye mtandao wa wanafunzi FB! Hata kama unatumia "mobile" so-kiivo, unaboa sana!
     
Loading...