Swali


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
habarini wanandugu

Kuna wakati nilishawahi kuuliza dalili kuwa mwenzio si mwaminifu kwako ni zipi nikashindwapata jibu. Sasa nauliza specifically maana kuna mdogo wangu kaja analalamika kuwa mumewe haeleweki siku hizi kila akija au yeye akienda (wanaishi mikoa tofauti) usiku lazima mume azime simu zake. Akimwuuliza anadai kuwa zina matatizo ya charge!! Yaani hata akiomba kurushiwa credits mr atawasha, amtumie kisha anazima.

sasa mie alivyoiweka kwangu naona ni kama mr anaavoid kugonganisha magari hewani au nakosea?

Je mkeo/mumeo akifanya hivi utafikiriaje?
2. Kafanye nini kutoa huu wasi wasi wake?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
dalili zaonesha kunaweza kuwa na tatizo
lakini kuchimba zaidi kunaweza kumpa matatizo zaidi maana ndo atakutana na naked truth humo kwenye simu
 
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0
Sanda Matuta

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
Inaweza ikawa kichekesho kwa wengi hapa,hasa ukichukulia wanaume kwa wanawake tunajuana fika tabia zetu.
Ila ushauri wangu ni huyo ndugu yako asifikili vibaya ama mabaya,anachotakiwa afanye ni kuongeza UAMINIFU kwa huyo mwenza wake,yaani asitiliye shaka au hata kama anashaka shaka na tabia mpya ya huyo mwenza wake basi ajaribu kuficha hizo hisia zake na achukulie na kumuonyesha huyo muhusika kwamba yeye hajari na ni kawaida weither ana zima ama kuwacha wazi.
Nakuhakikishia this works,mabadiliko utayaona hata kama itachukua muda basi lakini lazima mabadiliko yatakuwepo.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
37
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 37 145
kwa mm lazima nijue ananidanganya tu akuna lingine na atakuwa mshamba kiasi fulani inamana ana mke alafu kadanganya ana mke ndomana akifika kwa mke lazima azime cm kwani anaweza kupigiwa cm mda wowote
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
habarini wanandugu

Kuna wakati nilishawahi kuuliza dalili kuwa mwenzio si mwaminifu kwako ni zipi nikashindwapata jibu. Sasa nauliza specifically maana kuna mdogo wangu kaja analalamika kuwa mumewe haeleweki siku hizi kila akija au yeye akienda (wanaishi mikoa tofauti) usiku lazima mume azime simu zake. Akimwuuliza anadai kuwa zina matatizo ya charge!! Yaani hata akiomba kurushiwa credits mr atawasha, amtumie kisha anazima.

sasa mie alivyoiweka kwangu naona ni kama mr anaavoid kugonganisha magari hewani au nakosea?

Je mkeo/mumeo akifanya hivi utafikiriaje?
2. Kafanye nini kutoa huu wasi wasi wake?
MJ1,

Achana na mambo ya SIMU za mkononi!

Kila wanandoa waweke "policy" zao "re mobile phone usage"

Vinginevyo NDOA nyingi zitadondoka!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,384
Likes
1,143
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,384 1,143 280
Bora akae kimya tu afumbe macho(afunike kombe mwanaharamu apite?) maana(pengine) anayoweza kuja kuyakuta kwenye hiyo simu yanaweza kuja kuleta maafa kwenye ndoa yake na kuihatarisha kabisa kisha akaanza kujuta kwa nini simu 'iliwashwa' badala ya kuzimwa kama ilivyo ada
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,790
Likes
34,905
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,790 34,905 280
MJ1,

Achana na mambo ya SIMU za mkononi!

Kila wanandoa waweke "policy" zao "re mobile phone usage"

Vinginevyo NDOA nyingi zitadondoka!
Si umeonae?
Mi bana mke wangu kugusa simu yangu ni STRICTLY PROHIBITED!
Hii yote ni kwa ajili ya kudumisha ndoa yetu!~
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
MJ1,

Achana na mambo ya SIMU za mkononi!

Kila wanandoa waweke "policy" zao "re mobile phone usage"

Vinginevyo NDOA nyingi zitadondoka!
Baba Enock leo umeamkia upande gani? Maana nondo unazotoa zimekwenda shule haswa.

Nakubaliana na wewe but yeye anaumia kwa kuwa anasema mbona akiwa yuko mokoani huko mumewe hazimi simu na ni mara nyingi tu yeye huwa anampigia simu na kukuta iko on pamoja na kuwa huwa hapokei!!

Mimi nadhani kuna umuhimu wa kuresearch athari za simu za mikononi kwa wanandoa ili hata tukikatazwa tuwe tuna reference lol.

Ila inatia dukuduku hasa unapoanza kuhisi kuwa mwenzio kabadilika!!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Bora akae kimya tu afumbe macho(afunike kombe mwanaharamu apite?) maana(pengine) anayoweza kuja kuyakuta kwenye hiyo simu yanaweza kuja kuleta maafa kwenye ndoa yake na kuihatarisha kabisa kisha akaanza kujuta kwa nini simu 'iliwashwa' badala ya kuzimwa kama ilivyo ada
i love this
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Si umeonae?
Mi bana mke wangu kugusa simu yangu ni STRICTLY PROHIBITED!
Hii yote ni kwa ajili ya kudumisha ndoa yetu!~
X-Pin kujua kama simu iko on au la si lazima uikague bana, huyu shem wangu yeye akifika tu home usiku anazima matokeo yake sasa rafiki zake au ndugu wakiwa wanampigia inabidi wamcal kupitia kwa wife si ndo wife akamwuliza kwa nini kazima simu? Since then ni mwendo mdundo
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Bora akae kimya tu afumbe macho(afunike kombe mwanaharamu apite?) maana(pengine) anayoweza kuja kuyakuta kwenye hiyo simu yanaweza kuja kuleta maafa kwenye ndoa yake na kuihatarisha kabisa kisha akaanza kujuta kwa nini simu 'iliwashwa' badala ya kuzimwa kama ilivyo ada
kweli kabisa......
ufukunyuku unaweza ukaleta tatizo kubwa zaidi. akae zake kimya tu!!! she is the wife hao wengine huko watajiju.....
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
dalili zaonesha kunaweza kuwa na tatizo
lakini kuchimba zaidi kunaweza kumpa matatizo zaidi maana ndo atakutana na naked truth humo kwenye simu
Hapa si ndipo tunapotakiwa kujua? Ndoa ni ukweli na uaminifu sasa tukikubaliana na hali hii ina maana tunaidhinisha kuwa wenzi wetu ni macheaters and that's how they are so tuchukuliane nao hivyo hivyo?? dunia ya sasa ?

Mimi nilifikiri kuwa mtu unatakiwa kuwa makini mara tu unapoanza kuhisi dalili zisinzo nzuri kwa mwenzi wako?

mimi nimemwambia ni dalili ya kucheatiwa so awe makini lakini kwa ushauri wenu naona nimetokota!!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,084
Likes
679
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,084 679 280
Jamaa lazima atakuwa na Kimada huko anakoishi. ukishaona mwenzi wako ana zima zima simu uiwepo baaasi jua unamegewa mali zako.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Jamaa lazima atakuwa na Kimada huko anakoishi. ukishaona mwenzi wako ana zima zima simu uiwepo baaasi jua unamegewa mali zako.
hivi huyo ndio afanye umzime cm mke wako wa ndoa? sio yeye apewe masharti mke anapocal akae kimya?...kazi ipo.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,068
Likes
3,886
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,068 3,886 280
inawezekana kweli cmu inatatizo la charge..............kama haamini ashuhudie mwenyewe ikichargiwa na iwashwe mpaka asubuhi ili aone kama tatizo la msingi ndio hiklo au kuna lingine baada ya hapo afatilie mambo mengine..........njia ya mwongo ni fupi sana...
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
kweli kabisa......
ufukunyuku unaweza ukaleta tatizo kubwa zaidi. akae zake kimya tu!!! she is the wife hao wengine huko watajiju.....
Basi mimi ninaishi dunia ya kufikirika mwenzenu!! na magonjwa haya yaliyopo? itanichukua muda kweli kuafikiana na hii but it seems ndo art
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Hapa si ndipo tunapotakiwa kujua? Ndoa ni ukweli na uaminifu sasa tukikubaliana na hali hii ina maana tunaidhinisha kuwa wenzi wetu ni macheaters and that's how they are so tuchukuliane nao hivyo hivyo?? dunia ya sasa ?

Mimi nilifikiri kuwa mtu unatakiwa kuwa makini mara tu unapoanza kuhisi dalili zisinzo nzuri kwa mwenzi wako?

mimi nimemwambia ni dalili ya kucheatiwa so awe makini lakini kwa ushauri wenu naona nimetokota!!

mhhhhh......
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Hapa si ndipo tunapotakiwa kujua? Ndoa ni ukweli na uaminifu sasa tukikubaliana na hali hii ina maana tunaidhinisha kuwa wenzi wetu ni macheaters and that's how they are so tuchukuliane nao hivyo hivyo?? dunia ya sasa ?

Mimi nilifikiri kuwa mtu unatakiwa kuwa makini mara tu unapoanza kuhisi dalili zisinzo nzuri kwa mwenzi wako?

mimi nimemwambia ni dalili ya kucheatiwa so awe makini lakini kwa ushauri wenu naona nimetokota!!
Sasa my dear akishajua si ndio vita inaanza?? labda sijui amuulize kwa style gani...
ndoa inapaswa kuwa yenye uaminifu lakini ulimwengu tuishimo mambo mengi yamebaki ya kusadikika tu.....
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,790
Likes
34,905
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,790 34,905 280
Hapa si ndipo tunapotakiwa kujua? Ndoa ni ukweli na uaminifu sasa tukikubaliana na hali hii ina maana tunaidhinisha kuwa wenzi wetu ni macheaters and that's how they are so tuchukuliane nao hivyo hivyo?? dunia ya sasa ?

Mimi nilifikiri kuwa mtu unatakiwa kuwa makini mara tu unapoanza kuhisi dalili zisinzo nzuri kwa mwenzi wako?

mimi nimemwambia ni dalili ya kucheatiwa so awe makini lakini kwa ushauri wenu naona nimetokota!!
MJ1 unamaanisha nini kusema AWE MAKINI? Ampige chini au avumilie au aanze kutumia kondom? Hizo si DALILI za kuchitiwa. Ni kwamba anachitiwa tayari!
 

Forum statistics

Threads 1,213,289
Members 462,055
Posts 28,472,695