Swali: Muda wa the story book Wasafi FM

Baby Nimah

JF-Expert Member
Oct 31, 2018
671
1,000
Habari zenu wapendwa natumai muwazima wa afya kabisaa, mdogo wenu me sijambo.

Kama kichwa cha THREAD kinavyosema hapo juu nilikuwa naomba kujuzwa kuhusu Wasafi FM maana mimi bado mgen na hii radio ndio kwanzaaa imekuja huku kwetu. THE STORY BOOK inarukaga hewan kuanzia muda gani? Na lini?

🙏Natanguliza shukran.

Samahanini kwa usumbufu💞

Niliwamiss sanaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom