Taifa_Kwanza
JF-Expert Member
- Sep 3, 2010
- 443
- 88
Je Kama Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiamuakubadirika, akaacha safari zisizo na lazima nje ya nchi, akaanza kujishughulisha na matatizo yanayotukabiri kwa dhati kabisa na kujielekeza katika kuliendeleza taifa letu kwa haki, usawa, na kuonyesha mapenzi makubwa kwa watanzania kwa vitendo, na akasimama hima na kuanzisha mkakati madhubuti na endelevu wa siasa za vitendo katika kupambana na kudhibiti rushwa na ufisadi uliokisiri na zaidi akaanza kuzitekeleza ahadi zake alizotoa kipindi cha kampeni za uchaguzi n.k
Imani na Mapenzi yetu kwake binafsi na CCM itajirudia na/ama kuongezeka zaidi??
Imani na Mapenzi yetu kwake binafsi na CCM itajirudia na/ama kuongezeka zaidi??