Swali kwa Wanandoa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 12, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,520
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Hivi mke/ mme ni mpenzi, rafiki, ndugu, partner, mzazi mwenzio, msaidizi au ni nani naomba msaada jamani ili swali linachanganya
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    kwangu msukuma ni mpenzi na rafiki yangu mkubwa.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,638
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi watu wanauliza hili swali lakini nashindwa kuona shida iko wapi.
    Ni sawa na mtu akiuliza hivi baba yako ni ndugu, rafiki, msaidizi nk? Baba ni baba tu! Vivyo hivyo mke/mume ni mke/mume tu! Ni aina mojawapo ya mahusiano katika jamii.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,520
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    halafu wewe hata ueleweki
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    hujataka kunielewa.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,349
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    hivi Luv huyo ndo nani tena?:confused2:
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yote majibu.
    Samahani lakini kama nimewakwaza......
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    umeshasahau hata kabila lako luv?....unazeeka vibaya kweli.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,349
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Ng'ombe hazeeki maini lakini...hebu fanya fanya kamtori walau ni revitalise hii body!:A S 8::A S 8::smile-big::becky::cheer2:
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,254
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hapo penye red ndo majibu yenyewe.

    Kwa sababu:

    Wewe kama Mume/mke unaweza ukacheza nafasi zote hizo (kwenye red hapo juu).
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hilo ndio jibu sahihi, lakini kila mtu ana mtazamo wake.
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maneno ya biblia yanasema hivi, baada ya Mungu kumuumba Adamu akasema " si vema huyu ake peke yake nitamfanyia mwenzake wa kusaidiana nae" na mengine yakasema "hao wawili watawaacha wazazi wao nao watakuwa mwili mmoja".Kwa hio mke na mume ni KUSAIDIANA NA MWILI MMOJA.
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Undugu utoke wapi?!
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,520
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kwa nn sasa mnasaini vyeti vya ndoa si ndio kupinga undugu kwenyewe maana naona ndoa kama ni mkataba flani hivi wa kisheria
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Vyote kwa pamoja vinatengeneza mke/mme.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Hilo swali ni la kwa wanandoa, asa mbona nyie mmekurupuka kulijibu.

    Ni kwa wana ndoa waliofunga ndoa kabisa na si kuvutana. Wink.
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Both:a s 8:
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180

    Haya ya vyeti vya ndo ni matokeo ya mapokeo ya kikoloni.............ndoa zetu wafrika zilikuwapo na hazikuhitaji vyeti ili zithibitike!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    unajuaje waliojibu kama hawana ndoa?
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwasababu ni watu wawili waliojuana ghafla katika maisha na kuamua kuishi pamoja ikiwemo kusaini huo mkataba wa ndoa...So hamna undugu na hautakuwepo kabisa!!
     
Loading...