Swali kwa Wanabodi

Swali kwa Wanabodi

Ok,shukran vp bingwa mtetezi kutotetea kombe lake hili limekaaje????
Mashindano ya CAFCC ni michuano ya ngazi ya chini kuliko CAFCL hivyo kama kwenye ligi kuu ya nchi yako umefuzu kucheza klabu bingwa basi ni lazima ucheze klabu bingwa kwasababu ndio mashindano makubwa kuliko shirikisho.
 
Hivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?
Haiwezekani kuchagua lazima ufuate utaratibu kama ulivyo. Simba akishika nafasi ya pili ni lazima kushiriki champions league hata kama akichukua confederation
 
Hivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?

Haiwezekani kuchagua lazima ufuate utaratibu kama ulivyo. Simba akishika nafasi ya pili ni lazima kushiriki champions league hata kama akichukua confederation
Swali zuri sana mleta mada. Nadhani timu inaweza kuamua kutetea taji lake. Mimi natoa ushauri wa mapema kwa Simba iwapo itatwaa taji la CAFCC msimu huu, irudi tena huku huku kutetea taji lake, waachie Azam waende CAFCL.

Simba bado inajenga timu na CAFCC ni sehemu nzuri sana ya kuwapa ukomavu na uzoefu wachezaji wakati huo huo unapata matokeo. Piga hata miaka 3 huko, fresh tu.

Ni jukumu la TFF kuwasilisha kwa CAF majina ya timu zinazowakilisha Tanzania katika mashindano ya kimataifa. CAF hawajali umewasilisha timu ipi so long as suala hilo halijaleta mgogoro.
 
Swali zuri sana mleta mada. Nadhani timu inaweza kuamua kutetea taji lake. Mimi natoa ushauri wa mapema kwa Simba iwapo itatwaa taji la CAFCC msimu huu, irudi tena huku huku kutetea taji lake, waachie Azam waende CAFCL.
Hakuna utaratibu huo mzee mwenzangu. Ukishika nafasi ya pili unaenda champions league hata kama ukibeba confederation. Hakuna nafasi ya kuchagua.

Kama mnafikiri champions league ni level kubwa zaidi ya uwezo wenu mnachotakiwa kufanya ni kuachia mfungwe mechi zote za ligi kuu ili azam ashike nafasi ya pili.
 
Kama mnafikiri champions league ni level kubwa zaidi ya uwezo wenu mnachotakiwa kufanya ni kuachia mfungwe mechi zote za ligi kuu ili azam ashike nafasi ya pili.
Suala siyo uwezo, suala ni mipango ya muda mfupi na muda mrefu iliyojipangia.
 
Suala siyo uwezo, suala ni mipango ya muda mfupi na muda mrefu iliyojipangia.
Mipango inatakiwa kupangwa ndani ya taratibu rasmi za mashindano. Tukisema kila mtu aruhusiwe kupanga mipango nje ya utaratibu mfano 5imba walivyokimbia mechi kwa sababu zao binafsi, maana yake tutakua na mpira wa hovyo sana
 
Hivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?

Hakuna utaratibu huo mzee mwenzangu. Ukishika nafasi ya pili unaenda champions league hata kama ukibeba confederation. Hakuna nafasi ya kuchagua.

Kama mnafikiri champions league ni level kubwa zaidi ya uwezo wenu mnachotakiwa kufanya ni kuachia mfungwe mechi zote za ligi kuu ili azam ashike nafasi ya pili.

Mipango inatakiwa kupangwa ndani ya taratibu rasmi za mashindano. Tukisema kila mtu aruhusiwe kupanga mipango nje ya utaratibu mfano 5imba walivyokimbia mechi kwa sababu zao binafsi, maana yake tutakua na mpira wa hovyo sana
Natafuta Ajira Ukuje huku. Nilikwambia nini kuhusu hili suala?

1000086457.jpg
 
Hivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?
Zile penalties za sowa!
 
Back
Top Bottom