Abul Aaliyah
JF-Expert Member
- Nov 8, 2016
- 7,828
- 5,969
Hivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?
Makolokolo wanaweza kubeba ubingwa uko sahihi kabisa, je Utopolo tutaficha wapi sura zetu wakibeba ubingwa? maana hao Makolokolo wana vimidomo...🤔🤷🤭Hivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?
Bado hujanijibuMakolokolo wanaweza kubeba ubingwa uko sahihi kabisa, je Utopolo tutaficha wapi sura zetu Makolokolo wakibeba ubingwa maana hao Makolokolo wana vimidomo...[emoji848][emoji1745][emoji2960]
Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
The humanity is workBado hujanijibu
Anaye cheza shirikisho ni yule aliye shindwa kutwaa ubingwa wa michuano ya ligi kuu ya nchini mwake kama vile NBC premier league ya TanzaniaHivi ikitokea Wanalunyasi wakabeba ubingwa wa Shirikisho,kisha Wakapata uwakilishi klabu bingwa ni lazima atetee ubingwa au anaweza kuchagua kucheza klabu bingwa na kuachana na shirikisho?
Ni bora umasikini wa MALI kuliko AKILIAnaye cheza shirikisho ni yule aliye shindwa kutwaa ubingwa wa michuano ya ligi kuu ya nchini mwake kama vile NBC premier league ya Tanzania
Hakuna njia ya mkato, (there is no shortcut), kwa Tanzania simba anaweza kupata njia ya mkato kwa kibebwa na bodi ya ligi rejea kukimbia derby ya tarehe 8-04-2025, lakini bodi ya ligi wakaufyata
Jibu swali we nguchiroAnaye cheza shirikisho ni yule aliye shindwa kutwaa ubingwa wa michuano ya ligi kuu ya nchini mwake kama vile NBC premier league ya Tanzania
Hakuna njia ya mkato, (there is no shortcut), kwa Tanzania simba anaweza kupata njia ya mkato kwa kibebwa na bodi ya ligi rejea kukimbia derby ya tarehe 8-04-2025, lakini bodi ya ligi wakaufyata
You're closed minded and lazy thinker, try to read between lines from what is writtenJibu swali we nguchiro
Umekuja kivingine co?swali lipo wazi sana ni vle kujichetua au hujui jibu lakeYou're closed minded and lazy thinker, try to read between lines from what is written
Wakibeba mitaani kutakuwa hakukaliki kabisa👿Makolokolo wanaweza kubeba ubingwa uko sahihi kabisa, je Utopolo tutaficha wapi sura zetu wakibeba ubingwa? maana hao Makolokolo wana vimidomo...🤔🤷🤭
Ubinadamu ni kazi/The humanity is work.
Tanzania upumbavu ni kipajiUmekuja kivingine co?swali lipo wazi sana ni vle kujichetua au hujui jibu lake
Na hakutakalika kweliWakibeba mitaani kutakuwa hakukaliki kabisa👿
Ok,shukran vp bingwa mtetezi kutotetea kombe lake hili limekaaje????Simba atacheza kablu bingwa kama atakuwa amefuzu kwenye ligi yake...
Tutakufa🤣🤣🤣 hata wakifika tu fainali tumekwishaWakibeba mitaani kutakuwa hakukaliki kabisa👿
Alisikika utopwinyo wa mbagalaWalibebe kutokea wapi?
Hao hawafiki final wanarudi huku tupambanie tume mpya ya uchaguzi [emoji81]
Na Utakuta Huyu kunamtu anamtegemea na Akili hizi!!Anaye cheza shirikisho ni yule aliye shindwa kutwaa ubingwa wa michuano ya ligi kuu ya nchini mwake kama vile NBC premier league ya Tanzania
Hakuna njia ya mkato, (there is no shortcut), kwa Tanzania simba anaweza kupata njia ya mkato kwa kibebwa na bodi ya ligi rejea kukimbia derby ya tarehe 8-04-2025, lakini bodi ya ligi wakaufyata