Swali kwa Mwanakijiji | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Mwanakijiji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyamahodzo, May 5, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu MMM, heshima yako.

    Nakumbuka uliwahi kutuuliza ni viongozi gani wenye uhusiano wa karibu na Rostam Abdulrasul Azizi. Majibu yalikuwa na orodha ndefu ambayo ndani mwake mlikuwa na pumba na mchele.
    Swali langu, katika utafiti wako ni kipi uligundua na je unaweza kutupatia members wa ring yake?

    Nakumbuka pia ka"nzi" kalikwenda Mashariki ya kati, Corta Rica kisha Igunga (japo kalipotaka kwenda huko Igunga walitaka kukaua). Habari mbaya ni kuwa ka"nzi" walikavunja bawa pale Upanga. Je! Unaweza kutujuza uchafu gani ka"nzi" kaliokota ama kuuona katika majalala ya huko kote mpaka kalipovunjwa bawa?

    Kumbuka ulituahidi, if u know you'll let us know.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    heri ungeweka wazi kwa faida ya wote,mana umeongea mafumbo tupu
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Labda akija Mwanakijiji atajua nini anachozungumza swahiba wake.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Well, if I tell u...
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,605
    Trophy Points: 280
    P'se don't tell because we'll live to tell!.
    Watanzania tunapenda good news na hatupendi bad news!. RA ni bad news!. Whatever MM has is bad news better not tell it because no news is good news!.
     
  6. s

    sithole JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Thread yenyewe ya mafumbo,M.M.Mwanakijiji mwenyewe kaja kimafumbo pia!dah kazi ipo!tunaona chenga chenga tuu hapo!fungukeni bas waungwana!au tuleteeni huo uzi wa zaman tuusome!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    itasaidiaje? ? ?
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  9. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji ndo jawabu hili?
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu swali lako ni kama linakata kiu bila ya kunywa.

    Well, I need to know ... we need to know. Knowledge is power. Though some politicians disapointed you agreat, yes even other professionals, have not acted on the tips you gave them; from EPA to Meremeta and many more. Lakini kipo kizazi kinachoyashika unayoandika miongoni mwetu atatoka mtu/watu wa kuwashitaki waliohusika ama kuziba mianya ya madudu kama hayo yasitokee.
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JF inaheshima yake tatizo kuna watoto waliojiunga ambao hawajakubali kujifunza nini kinachoendelea wanaharibu ladha na heshima ya JF. Mbaya zaidi ni lile kundi la wale wapumbavu wenye kuuvaa upumbavu wakitenda kama mamluki, kazi yao kuharibu kila mada yenye kuwafikisha watu na kuwapa maarifa kama si ufahamu.

    Chukua muda kasome thread za zamani kwenye archive. Soma angalau mbili kwa siku utajua thamani ya JF. Ukisema unajua mimi nakwambia bado!!
     
  12. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Then mwanakijiji bora umwage tumusijisikie kuchoka tafadhali
     
  13. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    napita kwa sasa ntarudi mwanakijiji akija na dondoo mtambuka
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    u will be free
     
Loading...