Swali kwa Katibu Mkuu (CCM) Kanali mstaafu Abdulrahmani Kinana na viongozi wakuu wengine

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,093
2,000
Leo hapa Dodoma,Katibu Mkuu wa CCM Kinana ametoa taarifa ya vikao vya kesho na keshokutwa. Katibu Mkuu Kinana amesema,na ni kweli,kuwa Kamati Kuu(KK) itaketi kesho kupitisha jina la mgombea wa Uenyekiti wa CCM Taifa.

Kikao cha Kamati Kuu kitafuatiwa na Kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) kabla ya Mkutano mkuu maalum. Kinana amesema kuwa jina moja tu la Rais John Pombe Magufuli litajadiliwa na kupitishwa na KK kuwa mgombea wa Uenyekiti.

Sasa swali,jina hilo limepatikanaje na limepatikana lini? La nyongeza,kama kuna jina moja tu,kuna haja na mantiki gani ya vikao vya KK na NEC? KATIBA IHESHIMIWE!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,684
2,000
Mafisadi chadema mpaka Leo hawajapeleka gharama walizotumia kwenye uchaguzi mkuu 2015.
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,464
2,000
Nimeamini maneno ya Mzee Mwanakijiji...." mafisadi wako radhi [kuchagua] UKAWA ya Lowassa kuliko CCM ya Magufuli!
 

API Gravity

JF-Expert Member
Mar 15, 2016
658
1,000
Mzee Tupa Tupa ulikuwa kila siku humu ukituaminisha kuwa wajumbe wamejipanga kuleta sintofahamu Dodoma kumbe hukuwa na taarifa sahihi. Tusaidie kumhoji Mbowe wenu kwa nini amegeuka kuwa mfalme wa Chadema? Na pia jina Lowasa kuwa mgombea uraisi 2015 lilipatikana vipi?
 

jd41

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
3,756
2,000
....nashangaa misukule ya lumumba imeishia kupiga kelele tu, nadhani jiwe la Tupatupa litakuwa limetua utosini!

jadilini mada!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom