Swahili based programming screencasts


zech

zech

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
456
Likes
157
Points
60
zech

zech

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
456 157 60
Hey guys, today i decided to start making screen-casts mostly targeting swahili speakers, i am not very good speaking especially tech in Swahili so nimechanganya lugha kidogo lakini point is i want watu wanaozungumza kiswahili waelewe, these will be free screencasts on different topics, so if you want to you can subscribe and request a screencast on a certain topic. I will do my best if its within my capability, if not, i may ask someone else to help.

NB: The voice quality is still not very good because i traveled and left my headphone, so natumia speakers za computer.

check them out here Swahili Programming Tutorials
 
MKUDE SIMBA

MKUDE SIMBA

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
299
Likes
120
Points
60
MKUDE SIMBA

MKUDE SIMBA

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
299 120 60
kiswahili, kingereneza kwenye bandiko hili sio kabisa! ukiamua kutumia lugha fulani simamia lugha hivyo mwanzo mwisho!
 
Mzee kifimbo cheza

Mzee kifimbo cheza

Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
72
Likes
49
Points
25
Mzee kifimbo cheza

Mzee kifimbo cheza

Member
Joined Jul 28, 2015
72 49 25
Wazo zuri sana Mjukuu wangu. Hongera sana
 
churaxzbt8

churaxzbt8

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2014
Messages
291
Likes
56
Points
45
churaxzbt8

churaxzbt8

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2014
291 56 45
Kwanini niangaike na Vim wakati Editor za kisasa kama Sublime Text Editor zipo . Na viewers wanaotumia windows watafanyaje?„ Download vim ya windows? sidhani kama terminal ya windows inafaa kwa ku-code
 
zech

zech

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
456
Likes
157
Points
60
zech

zech

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
456 157 60
Kwa sababu vim inakufanya uwe faster. Muda unaotumia kutoa mkono wako kwenye keyboard kwenda kwenye mouse ili u click ni muda ambao ukiuzidisha mara 200 unaweza ukakuta umetumia dakika 5 kwa ajili ya kushika mouse. vim pia ina uwezo wa kufungua file hata iwe kubwa vipi, bila kuchelewa, there's a reason most good programmers use it. (i was using sublime text like you before by the way, and i used to say the exact same things about vim that you're saying right now)

It is free and works on all Operating Systems, including Windows. It is customizable and makes editing text the way it was supposed to be. It is the one editor(and nano) that is used on almost all servers, and it can edit files even from the server locally without any problem whatsoever.
 
hyle azniw

hyle azniw

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
201
Likes
9
Points
35
hyle azniw

hyle azniw

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
201 9 35
Mkuu nice tutorial keep it up golang ni moja kati ya language nilizo kuwa nahaitaji kujifunza mwaka huu so.. pamoja mkuu
 
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
1,730
Likes
3,481
Points
280
Graph

Graph

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
1,730 3,481 280
Nice work, keep up making tutorials, nimependa sana ulivyoi~pimp vim yako.
Naipenda Vim kama nafanya kazi zinazoinvolve HTML/CSS/JavaScript ila nikiwa natumia mfano Java, C++ there's no way nakimbia IDE especially kama ni project kubwa inayohitaji thousand lines of code, IDE ni very powerful than vim kwa hizi languages, vitu kama autocompletion, package management, realtime error correction. Vim ingekua as powerful as something kama eclipse kwenye hizi languages ningeweka pembeni kabisa IDEs, napenda sana command line its just very fast.

Hehe ila umenichekesha sana kweye video yako ya GoLang, channel ni Swahili Programming lakini baada ya sekunde 30 za kwanza umemwaga ngeli mwanzo mwisho.
 

Forum statistics

Threads 1,213,801
Members 462,292
Posts 28,490,525