Suzuki swift manual inauzwa.

Suzuki swift manual inauzwa.

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Posts
906
Reaction score
112
Imesajiliwa kwa namba T....CVW.
Manual transmission.

79000Km.
Silver.

Inayo muonekanao mzuri sana na ipo Arusha.
karibu tuongee biashara.
 
Ukisikia gari ipo Arusha, wauzaji hawaweki picha sijui ni za magendo hizi au vip!?

Dar es Salaam vitu wazi gari nje nje mpka plate no
 
Ukisikia gari ipo Arusha, wauzaji hawaweki picha sijui ni za magendo hizi au vip!?

Dar es Salaam vitu wazi gari nje nje mpka plate no
Haaahaa umenifurahisha
 
Waungwana nashukuru kwa ushauri mzuri.

Gari ipo katika hali nzuri sana na sio ya wizi kama unavyodhani. Nashindwa kuweka picha kwa sababu ya uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT.

Bei ni 8,200,000.
Ahsante sana na karibuni.
 
Waungwana nashukuru kwa ushauri mzuri. Gari ipo katika hali nzuri sana na sio ya wizi kama unavyodhani. Nashindwa kuweka picha kwa sababu ya uelewa wangu mdogo wa maswala ya IT. Bei ni 8,200,000. Ahsante sana na karibuni.
jifunze kuweka picha aisee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom