Suzuki carier inauzwa kwa bei rahisi

Suzuki carier inauzwa kwa bei rahisi

Secret Star

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Posts
1,869
Reaction score
2,119
IMG-20140217-WA0003.jpgIMG-20140217-WA0004.jpgIMG-20140217-WA0005.jpg
Suzuki carier inauzwa Tsh Mil 7 na nusu Ipo katika hali nzuri kabisa kama inavyoonekana katika Picha na inatembea ni shida ndizo zinazonifanya niiuze wasiliana nami kwa simu no 0754577778 nipo Pemba..
 
Mkuu kwa hiyo bei ya 7.5 utasubiri sana mteja, showrum unapata mpaka 6.5- wewe ushakitembelea sana mpk taa za pembeni umevunja alaf bado unataka ml7.5 usipoangalia utapiganayo picha hyo
 
Mkuu kwa hiyo bei ya 7.5 utasubiri sana mteja, showrum unapata mpaka 6.5- wewe ushakitembelea sana mpk taa za pembeni umevunja alaf bado unataka ml7.5 usipoangalia utapiganayo picha hyo

teh teh teh teh,mkuu bwana,ila huo ndio ukweli,manake mi jins nilivyoliona tangazo nilidhani labda bei yake itakuwa kama 5m hv lakini naona kaanzia mbali sana
 
Bei si nzuri halafu unasema unaishi Pemba weka na bei ya kukisafirisha labda ungesema 5 unachukua ningekutwangia simu faster.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom