EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,708
- 35,712
Nimekuwa nikipita stend za daladala mida ya jioni nakuta wadada wanafakamia supu ya Pweza [emoji223][emoji223] na vile vikacholi sijui[emoji848]
Yaani wapo bize hatari nikawa najiuliza, zinaongeza nguvu za kike kama wanavyoainishwa wanaume?? Au.wanakula kama kiburudisho tu.
Isijekuwa hawa wadada wanaotutoa jasho vitandani unapiga pushapu 100 dk45 anakuambia hajasikia lolote? Ukimalizana nae kesho yake unaumwa mikono, kwa kushikilia mapaja yake manene. Kiuno kinauma kwa UNO. Mbavu zinauma kwa kulaliwa juu.
Nasikia ile supu wanaongezaga VIAGRA [emoji381][emoji381]
Nipeni majibu waungwana, hii supu ndo inawafanyaga mtusulubu au kuna wanawake wapogo hivyo yaani wanakamia mechi?
Yaani wapo bize hatari nikawa najiuliza, zinaongeza nguvu za kike kama wanavyoainishwa wanaume?? Au.wanakula kama kiburudisho tu.
Isijekuwa hawa wadada wanaotutoa jasho vitandani unapiga pushapu 100 dk45 anakuambia hajasikia lolote? Ukimalizana nae kesho yake unaumwa mikono, kwa kushikilia mapaja yake manene. Kiuno kinauma kwa UNO. Mbavu zinauma kwa kulaliwa juu.
Nasikia ile supu wanaongezaga VIAGRA [emoji381][emoji381]
Nipeni majibu waungwana, hii supu ndo inawafanyaga mtusulubu au kuna wanawake wapogo hivyo yaani wanakamia mechi?