Primitive
JF-Expert Member
- Nov 7, 2011
- 222
- 45
chokoraa!! big up kwa kipande hiki!
"navumiliaa na navumiliaa lakin ipo siku nitachokaa, nafsi itakinaii,. moyo nitapiga konde!! manyanga "nitayabwaga!!!" x 2!! "bora niwe bahchela" x2!! eeh,,
siwezi nenepesha shetanii wakati kiti anakonda!!! haya mapenzi ganii!!? ya kuniumiza moja kwa moja!!! nifanye ninii!! yeye tabasamu eeh! walishakuja nyumbani zaidi ya mara7, 8,9,, 10. kuja kushuruhishaa haya matatizo yetu! lakin mpenzi wangu wewe tukiongea unasema yameishaa kesho na kesho kutwa unarudia tena!!!! sumu ya mapenzi ni maudhi!
"navumiliaa na navumiliaa lakin ipo siku nitachokaa, nafsi itakinaii,. moyo nitapiga konde!! manyanga "nitayabwaga!!!" x 2!! "bora niwe bahchela" x2!! eeh,,
siwezi nenepesha shetanii wakati kiti anakonda!!! haya mapenzi ganii!!? ya kuniumiza moja kwa moja!!! nifanye ninii!! yeye tabasamu eeh! walishakuja nyumbani zaidi ya mara7, 8,9,, 10. kuja kushuruhishaa haya matatizo yetu! lakin mpenzi wangu wewe tukiongea unasema yameishaa kesho na kesho kutwa unarudia tena!!!! sumu ya mapenzi ni maudhi!