Sumaye Vs Lowassa ndani ya CDM


Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,716
Likes
1,145
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,716 1,145 280
Ile msuguano kati ya cdm ufipa na Chadema Alpha imezidi kupamba moto ambapo ktk kikao cha hivi karibuni kilichofanyika ktk hoteli moja maeneo sinza mvutano mkubwa ulitokea kutoka makundi mawili ndani ya cdm yaani chadema wanaharakati na chadema wanasiasa, chadema wanaharakati ambao kwa sasa wanajinasibu kuwa cdm originaly wameamua kumweka rasmi waziri mkuu wa awamu ya tatu mh Frederick Sumaye kiongozi wa kundi lao kupambana na chadema wanasiasa ambao wanaitwa wahamiaji ambao kiongozi wao ni waziri mkuu wa awamu ya nne mh Edward Lowassa. Ili kutimiza malengo yao ndani ya cdm na kulinda maslahi cdm wanaharakati wamemshawishi Sumaye kugombea nafasi ya uenyekiti kanda pwani kanda ambao ni pili kwa nguvu ndani ya cdm ukiacha kanda ya kaskazini, lengo ni kumfanya mh sumaye kuwa na nguvu kupambana na Lowassa ktk uchaguzi mkuu 2020 ndani ya chama icho. Kutokana na mkakati huo uhusiano kati ya Lowassa na Sumaye umeanza kutetereka kwa kiwango kikubwa, baadhi ya wanachadema waandamizi wameanza kutaka Mbowe kuacha uenyekiti wa Chama icho
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Ile msuguano kati ya cdm ufipa na Chadema Alpha imezidi kupamba moto ambapo ktk kikao cha hivi karibuni kilichofanyika ktk hoteli moja maeneo sinza mvutano mkubwa ulitokea kutoka makundi mawili ndani ya cdm yaani chadema wanaharakati na chadema wanasiasa, chadema wanaharakati ambao kwa sasa wanajinasibu kuwa cdm originaly wameamua kumweka rasmi waziri mkuu wa awamu ya tatu mh Frederick Sumaye kiongozi wa kundi lao kupambana na chadema wanasiasa ambao wanaitwa wahamiaji ambao kiongozi wao ni waziri mkuu wa awamu ya nne mh Edward Lowassa. Ili kutimiza malengo yao ndani ya cdm na kulinda maslahi cdm wanaharakati wamemshawishi Sumaye kugombea nafasi ya uenyekiti kanda pwani kanda ambao ni pili kwa nguvu ndani ya cdm ukiacha kanda ya kaskazini, lengo ni kumfanya mh sumaye kuwa na nguvu kupambana na Lowassa ktk uchaguzi mkuu 2020 ndani ya chama icho. Kutokana na mkakati huo uhusiano kati ya Lowassa na Sumaye umeanza kutetereka kwa kiwango kikubwa, baadhi ya wanachadema waandamizi wameanza kutaka Mbowe kuacha uenyekiti wa Chama icho
jaribu kuandika na kuweka koma na nucta

UVCCM MNAKAZI KWELIKWELI.

SWISSME
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,391
Likes
4,756
Points
280
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,391 4,756 280
Swissme, sentenso huanza na herufi kubwa. Kila mwisho wa sentenso weka nukta. Bavicha.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Duh wamefikia hapo, kazi ipo kwao matumbo mbele.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Sumaye alimshindwa Lowassa CCM hatomweza akiwa Chadema.
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Ile msuguano kati ya cdm ufipa na Chadema Alpha imezidi kupamba moto ambapo ktk kikao cha hivi karibuni kilichofanyika ktk hoteli moja maeneo sinza mvutano mkubwa ulitokea kutoka makundi mawili ndani ya cdm yaani chadema wanaharakati na chadema wanasiasa, chadema wanaharakati ambao kwa sasa wanajinasibu kuwa cdm originaly wameamua kumweka rasmi waziri mkuu wa awamu ya tatu mh Frederick Sumaye kiongozi wa kundi lao kupambana na chadema wanasiasa ambao wanaitwa wahamiaji ambao kiongozi wao ni waziri mkuu wa awamu ya nne mh Edward Lowassa. Ili kutimiza malengo yao ndani ya cdm na kulinda maslahi cdm wanaharakati wamemshawishi Sumaye kugombea nafasi ya uenyekiti kanda pwani kanda ambao ni pili kwa nguvu ndani ya cdm ukiacha kanda ya kaskazini, lengo ni kumfanya mh sumaye kuwa na nguvu kupambana na Lowassa ktk uchaguzi mkuu 2020 ndani ya chama icho. Kutokana na mkakati huo uhusiano kati ya Lowassa na Sumaye umeanza kutetereka kwa kiwango kikubwa, baadhi ya wanachadema waandamizi wameanza kutaka Mbowe kuacha uenyekiti wa Chama icho
Umemaliza kuandika umbea wako upitie elfu 7 yako au unasubiri uandike mwingine ziongezeke?
 
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
1,747
Likes
1,047
Points
280
esitena tetena

esitena tetena

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
1,747 1,047 280
Umemaliza kuandika umbea wako upitie elfu 7 yako au unasubiri uandike mwingine ziongezeke?
mkuu, huyo anataka tu kujaribu kusahaulisha watu mtifuano wao kati ya "ccm ile ile" na "ccm mwendokasi". aende kwanza dodoma akapige kura bandia za kukabidhiana uenyekiti.
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,391
Likes
4,756
Points
280
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,391 4,756 280
Vita ya kisiasa kati ya EL na FS imehamia cdm. Hawa watu wamehamia cdm na wafuasi wao.
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,716
Likes
1,145
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,716 1,145 280
Umemaliza kuandika umbea wako upitie elfu 7 yako au unasubiri uandike mwingine ziongezeke?
Nafikiri wewe ni Demu. Mwanamke aliyezea ukahaba siku zote fikara zake ni za kikahaba kahaba ila siwashangai cdm make ninyi ni ukoo wa mafisadi
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,716
Likes
1,145
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,716 1,145 280
mkuu, huyo anataka tu kujaribu kusahaulisha watu mtifuano wao kati ya "ccm ile ile" na "ccm mwendokasi". aende kwanza dodoma akapige kura bandia za kukabidhiana uenyekiti.
Lini chadema iliwai kumchagua Mketi hata wa kata
 
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,205
Likes
2,332
Points
280
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,205 2,332 280
jaribu kuandika na kuweka koma na nucta

UVCCM MNAKAZI KWELIKWELI.

SWISSME
Vita ya kisiasa kati ya EL na FS imehamia cdm. Hawa watu wamehamia cdm na wafuasi wao.
Afu hili watu hawalioni kabsa.....HII NI VITA KALI SANA YA KUTAFTA MGOMBEA URAIS NDANI YA CHADEMA.....tukumbuke vita yao walipokuwa CCM.....BAVICHA MSIKIMBIE KUTUKANA TU angalieni mwenendo wa CHAMA chenu kwa SASA ILI mkinusuru kwa MUSTAKABALI WENU WA KESHO muwaombe hawa watu wapumzike wabaki nI WASHAURI TUH.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Kuna kitu nyuma ya pazia. Hii sio ya kawaida harakati hizi za Sumaye ndani ya cdm
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,311
Likes
1,819
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,311 1,819 280
Sasa mbona wote wawili (wanaharakati na wanasiasa) wanaazima viongozi toka CCM?
Au ndio mambo ya CCM B
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973