Sumaye, tueleze miaka 10 Uwaziri Mkuu ulifanya nini?

Sumaye, tueleze miaka 10 Uwaziri Mkuu ulifanya nini?

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
744
Reaction score
186
Sumaye usiwadanganye watanzania itueleze imelifanyia nini taifa? Ufisadi mwingi umetokea ukiwa PM ulifanya nini kuuzuia? Usitudanganye bhana....

Ikumbukwe ufisadi wa EPA, Meremeta, mwananchi gold, kiwira mine, kuuwawa tembo, mikataba ya madini kugawa maeneo ya uhifadhi Serengeti grumeti, ubinafshaji viwanda, nyumba za serikali kuuzwa.. sumaye alisimamia.

Hatudanganyiki....
 
Sumaye usiwadanganye watanzania itueleze imelifanyia nini taifa? Ufisadi mwingi umetokea ukiwa PM ulifanya nini kuuzuia? Usitudanganye bhana....ikumbukwe ufisadi wa EPA, Meremeta, mwananchi gold, kiwira mine, kuuwawa tembo, mikataba ya madini kugawa maeneo ya uhifadhi Serengeti grumeti, ubinafshaji viwanda, nyumba za serikali kuuzwa.. sumaye alisimamia.

Hatudanganyiki....


UFISADI HUU UNAOLIA LIA NAO na usisahau na fedha za mradi wa REA, ESCROW, UJENZI WA BOMBA LA GAS, UJENZI WA BARABARA, UNAFANYIKA NDANI YA CCM.

Sumae ameondoka ccm ili kujiunga na jeshi la ukombozi na kuachana na kambi ya mafisadi.

Mtu yeyeote mwenye akili timamu, hawezi kulilia kuendelea kuchagua mafirauni mafisadi yanayokumbatia ufisadi anaoujua na kuulalamikia akimnanga Sumaye, ambaye ameamua kubadilka, kuondokana na mafisadi sugu, ajiunge na kambi ya watu safi kuendeleza mapambano ya ukombozi.

Vinginevyo utakuwa na matatizo makubwa sana yanayohitaji uangalizi wa psychiatrists.
 
hayo yote ni mapungufu ya ccm. sumaye ametusaidia sana kuonyesha uovu unaofanywa na ccm...
 
Miaka kumi nini bana, swala la msingi ccm imefanya nini miaka 50.
 
Mngekuwa na Busara mngemuuliza Bosi wake aliyewaita watanzania Malofa na Wabumbavu, ukipata Jibu litakuwa ndiyo la Sumaye.
 
Sumaye usiwadanganye watanzania itueleze imelifanyia nini taifa? Ufisadi mwingi umetokea ukiwa PM ulifanya nini kuuzuia? Usitudanganye bhana....ikumbukwe ufisadi wa EPA, Meremeta, mwananchi gold, kiwira mine, kuuwawa tembo, mikataba ya madini kugawa maeneo ya uhifadhi Serengeti grumeti, ubinafshaji viwanda, nyumba za serikali kuuzwa.. sumaye alisimamia.

Hatudanganyiki....

amesema, ukitaka kufanya kitu, wenyewe wanakuzingira ili ufanye kile watakacho. tatizo ni hako kamfumo tu
 
Ukimshangilia mtu kama sumaye, yawezekana ni mchanga wa siasa za Tanzania. Jichunguze.
 
Hayo maswali kwa nini usimuulize Ben Mkapa au unaogopa atakuita lofa na mpumbavu...

Sumaye usiwadanganye watanzania itueleze imelifanyia nini taifa? Ufisadi mwingi umetokea ukiwa PM ulifanya nini kuuzuia? Usitudanganye bhana....ikumbukwe ufisadi wa EPA, Meremeta, mwananchi gold, kiwira mine, kuuwawa tembo, mikataba ya madini kugawa maeneo ya uhifadhi Serengeti grumeti, ubinafshaji viwanda, nyumba za serikali kuuzwa.. sumaye alisimamia.

Hatudanganyiki....
 
Maccm yamechanganyikiwa kabisa maskini. Yanashindwa yaguse wapi yaache wapi mashambulizi kutoka kila kona.

Na mgao huu wa umeme mtapata kura za Watanzania mataahira tu, wenye akili timamu kura zao UKAWA
 
Jana kasahau anaulizia Wizi wa Epa uliotokea Sept 2005 wakati yeye akiwa Waziri Mkuu anamuuliza Jakaya aliekuwa Waziri wa Masuala ya Kigeni. Akiwa Waziri Mkuu alikubali kutumwa kwenda Bungeni kupitisha Muswada wa Kuruhusu Rasmi Rushwa kwa kuibadilisha Jina na kuitwa Takrima ikiwa ni nchi ya kwanza kwenye Sayari hii kufanya kituko hicho
 
Sumaye usiwadanganye watanzania itueleze imelifanyia nini taifa? Ufisadi mwingi umetokea ukiwa PM ulifanya nini kuuzuia? Usitudanganye bhana....ikumbukwe ufisadi wa EPA, Meremeta, mwananchi gold, kiwira mine, kuuwawa tembo, mikataba ya madini kugawa maeneo ya uhifadhi Serengeti grumeti, ubinafshaji viwanda, nyumba za serikali kuuzwa.. sumaye alisimamia.

Hatudanganyiki....

Muulize jk mkapa ndiye atakwambia uimara na usafi wa sumaye
 
Jana kasahau anaulizia Wizi wa Epa uliotokea Sept 2005 wakati yeye akiwa Waziri Mkuu anamuuliza Jakaya aliekuwa Waziri wa Masuala ya Kigeni. Akiwa Waziri Mkuu alikubali kutumwa kwenda Bungeni kupitisha Muswada wa Kuruhusu Rasmi Rushwa kwa kuibadilisha Jina na kuitwa Takrima ikiwa ni nchi ya kwanza kwenye Sayari hii kufanya kituko hicho

Kwa magamba kuhoji usafi wa sumaye tayari mnakuwa mna hoji uhalali wa mkapa wenu,na kama mnaona hafai basi mkapa hakuwa anafaa maana ndiye aliyekuwa naye miaka kumi yoote,magamba bwaana yamevurugwa
 
Maccm yamechanganyikiwa kabisa maskini. Yanashindwa yaguse wapi yaache wapi mashambulizi kutoka kila kona.

Na mgao huu wa umeme mtapata kura za Watanzania mataahira tu, wenye akili timamu kura zao UKAWA

Umeona eeeeh?maccm yamevurugwa kabisa
 
Sumaye usiwadanganye watanzania itueleze imelifanyia nini taifa? Ufisadi mwingi umetokea ukiwa PM ulifanya nini kuuzuia? Usitudanganye bhana....ikumbukwe ufisadi wa EPA, Meremeta, mwananchi gold, kiwira mine, kuuwawa tembo, mikataba ya madini kugawa maeneo ya uhifadhi Serengeti grumeti, ubinafshaji viwanda, nyumba za serikali kuuzwa.. sumaye alisimamia.

Hatudanganyiki....

Waziri mkuu anatumwa na Rais hayo maswali kamuulize Mkapa
 
Back
Top Bottom