Sumaye kampasua JK na Rizi tayari?

nyamagaro

JF-Expert Member
Feb 25, 2010
394
225
Wanajanvi. Ile press conference ya sumaye imekuja na mapya gani. Wenye data mtujuze please. Inasemekana Jk ndiye kinara wa kuwatumia hawa wakora kuwashambulia wastaafu wanaojaribu kuonyesha njia namna nchi inavypswa kuongozwa. Hawa wastaafu wanamkosesha mkulu usingizi na akaamua kumtumia mwanaye kuleta fitina kwa kupitia wakora (uv chama cha-majamba). Any updates please?
 

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
22,598
2,000
MKUU MBONA UNAKUJA KIUDAKU-UDAKU AISEE

Tanzania ina shida nyingi sana sasa wewe ukija na heading ya namna hiyo nachelea kuamini ndio maana tuna shida hivi

Badala ya wewe kuuliza sumaye kasema nini kama ex-prime minister, wewe unakuja na riziwani na JK, unadhani kila mtu amekaa kimipasho-pasho ?? Sumaye amesema aliyosema tafuta thread alianzisha invizibo na ina kila kitu

Inasikitisha mkuu kama SUmaye anapoongea halafu watanzania tunahangaika kuheki kama kuna personalization - too sad!!
 

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
13,488
2,000
Wanajanvi. Ile press conference ya sumaye imekuja na mapya gani. Wenye data mtujuze please. Inasemekana Jk ndiye kinara wa kuwatumia hawa wakora kuwashambulia wastaafu wanaojaribu kuonyesha njia namna nchi inavypswa kuongozwa. Hawa wastaafu wanamkosesha mkulu usingizi na akaamua kumtumia mwanaye kuleta fitina kwa kupitia wakora (uv chama cha-majamba). Any updates please?

Sioni tatizo kwenye hii thread. Nahisi tatizo liko kwenye nafsi ya MTM.
 

Dume la Mende

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
417
225
MKUU MBONA UNAKUJA KIUDAKU-UDAKU AISEE

Tanzania ina shida nyingi sana sasa wewe ukija na heading ya namna hiyo nachelea kuamini ndio maana tuna shida hivi

Badala ya wewe kuuliza sumaye kasema nini kama ex-prime minister, wewe unakuja na riziwani na JK, unadhani kila mtu amekaa kimipasho-pasho ?? Sumaye amesema aliyosema tafuta thread alianzisha invizibo na ina kila kitu

Inasikitisha mkuu kama SUmaye anapoongea halafu watanzania tunahangaika kuheki kama kuna personalization - too sad!!
Naku support mkuu. Huyu naona anakuja kimugongo-mugongo,,eti "inasemekana". Wewe tafuta data uzimwage hapa ndipo watu wazijadili. Kwani ushafanya hiki ni kijiwe cha umbea?
Kuwa makini,,utaliwa kekundu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom