Sumatra- nisaidieni ufafanuzi


Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,976
Likes
27,982
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,976 27,982 280
Mimi nipo kigoma, natarajia kusafi kwenda Dar. Nimeuliza nauli kwa agent wa Adventure bus akanieleza ni Tsh 60,000. Je! Hiibei nilioambiwa ni halali?
Kwa yeyote mwenye ufahamu wa hili.



Nawakilisha
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,282
Likes
205
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,282 205 160
mimi nipo kigoma, natarajia kusafi kwenda dar. Nimeuliza nauli kwa agent wa adventure bus akanieleza ni tsh 60,000. Je! Hiibei nilioambiwa ni halali?
Kwa yeyote mwenye ufahamu wa hili.nawakilisha

kigoma to dar es salaam kupitia nzega
ordinary bus 58,800
semi luxury bus 80,900
luxury bus 88,900
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479