Sugua-jiwe mkombozi kwa wenye vipara.


JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,769
Points
2,000
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,769 2,000
Wanajanvi wengi wamekuwa wakichangia style za mapenzi na namna ya kumfikisha mwanamke kileleni, kwa masikitiko makubwa wanamsahau mkombozi wa wenye vipara, sugua-jiwe, leo wacha nitoe fursa hii kwa wenye vipara maana wanadhani vipara ni laana.

Sugua-jiwe inafanya kazi namna hii, ukiwa kunako na umpendae, basi kipara unakuwa unakuwa unakisugua kwenye uke wa mwanamke, mithiri ya mtu anayecheza slomotion ya ngoma ya kikurya litungu.

Kama utamfanyia mwanamke hatakuacha, sugua-jiwe inamfanya mwanamke awe mtumwa, hata kama ni mke wa mtu utakuwa umemhatarishia ndoa yake, style hii ni mtaji mkubwa kwa wenye vipara, mwanamke yupo radhi kulipa afanyiwe sugua-jiwe, kipara ni hazina ilofichika kwa asiyejua.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Points
1,250
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 1,250
kipara cha sehemu gani sasa?
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Points
1,250
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 1,250
Wanajanvi wengi wamekuwa wakichangia style za mapenzi na namna ya kumfikisha mwanamke kileleni, kwa masikitiko makubwa wanamsahau mkombozi wa wenye vipara, sugua-jiwe, leo wacha nitoe fursa hii kwa wenye vipara maana wanadhani vipara ni laana.

Sugua-jiwe inafanya kazi namna hii, ukiwa kunako na umpendae, basi kipara unakuwa unakuwa unakisugua kwenye uke wa mwanamke, mithiri ya mtu anayecheza slomotion ya ngoma ya kikurya litungu.

Kama utamfanyia mwanamke hatakuacha, sugua-jiwe inamfanya mwanamke awe mtumwa, hata kama ni mke wa mtu utakuwa umemhatarishia ndoa yake, style hii ni mtaji mkubwa kwa wenye vipara, mwanamke yupo radhi kulipa afanyiwe sugua-jiwe, kipara ni hazina ilofichika kwa asiyejua.
weka picha
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
He he he he, nimegundua ukipiga chabo watu wakati wa majambozi unaweza dhania wanawanga, kumbe neh!
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Points
250
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 250
naomba mwongozo hapa..kipara gani kinachozungumziwa.kaniacha njia panda..
 
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
1,154
Points
1,195
nanjilinji

nanjilinji

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
1,154 1,195
nawaonea huruma wanaume kwa kufikiri hitaji la mwanamke kwenu ni sex tu.
Hili ndilo tatizo la Wanadamu. Kila siku nasema kuna utofauti mkubwa ikija masuala ya mapenzi kati ya mwanaume na mwanamke. Kwa wanaume piga ua kikubwa ni sex-kufanya tendo. Bila kufanya tendo, mwanamke hajamridhisha mwanaume. Ndiyo maana wanaume wanapenda sana wake za watu au kwa vijana wanapenda mijimama maana kwao ni service tu. Akikupa appointment ni sex kwenda mbele. Mke wa mtu hatakuwa na wakati wa kwenda beach, mziki au sehemu za starehe bali ni libeneke na kuondoka mapema ili asishikwe ugoni. Sasa ije kwa msichana, kila kukicha baby twende kesho Biliccana au twanga na ukimaliza hakuna twende kwako upate zawadi, atakueleza nirudishe home. Kwa vile hamu ilishakudatisha inabidi tena upoteze hela za kwenda kwa machangu. Kwake roho kwatu na kwako msongo wa mawazo. Bila kukubali huu uhalisia tutazidi kujidanganya.
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,900
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,900 2,000
He he he he, nimegundua ukipiga chabo watu wakati wa majambozi unaweza dhania wanawanga, kumbe neh!
Hahahaha wonders shall never end. Itabidi tutege camera tuweke mambo ya watu hadharani
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,065
Points
1,250
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,065 1,250
Kwani sisi wahaya
Wanajanvi wengi wamekuwa wakichangia style za mapenzi na namna ya kumfikisha mwanamke kileleni, kwa masikitiko makubwa wanamsahau mkombozi wa wenye vipara, sugua-jiwe, leo wacha nitoe fursa hii kwa wenye vipara maana wanadhani vipara ni laana.

Sugua-jiwe inafanya kazi namna hii, ukiwa kunako na umpendae, basi kipara unakuwa unakuwa unakisugua kwenye uke wa mwanamke, mithiri ya mtu anayecheza slomotion ya ngoma ya kikurya litungu.

Kama utamfanyia mwanamke hatakuacha, sugua-jiwe inamfanya mwanamke awe mtumwa, hata kama ni mke wa mtu utakuwa umemhatarishia ndoa yake, style hii ni mtaji mkubwa kwa wenye vipara, mwanamke yupo radhi kulipa afanyiwe sugua-jiwe, kipara ni hazina ilofichika kwa asiyejua.
 

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,854
Top