Suala la Escrow: Asante wabunge wetu, Mungu awabariki!

Suala la Escrow: Asante wabunge wetu, Mungu awabariki!

Wakati alipoitwa Mwigulu moyoni nikajisemea sasa hapa unakwenda kupigwa muhuri kua tumeibiwa au ndio hivyo tukae kimyaaaa watu wapige pesa.ALIPOSIMAMA TU MWIGULU NA KUANZA KUSHUSHA MADINI NIKASEMA HUREEEEEEEEEEEEEEE!
 
Huku pia tanescoccm wamekata umeme tusitazame bunge,ila namshukuru Dr Mengi kwani ITV na RADIO ONE watarudia

umeme utakuwepo sasa...kikubwa kimbilia kwenye radio mkuu sasa.
 
MAKINDA anasema anataka wanasheria tu wengine waswahili kashawachoka tu.
 
Harbinder Singh Seth ndo anapigwa mnada saa hizi, aende lupango au la!
Serikali inamtetea!!!!
 
Huku arusha umeme umekatika pia ila tuko na jenereta zitto ni jembe ni jiwe lilikokataliwa na waashi(chadema)
 
Zitto kwa mara ya kwanza amehudhuria kikao cha UKAWA je ajumuishe kwenye kundi?
 
Kwahili nimemsifia sana Zitto tupo pamoja ingawa upande wa Usaliti wa Chama natofautiana nae,lakini pia nawasifu sana wabunge wa vyama vyote walioweka mbele maslahi ya nchi bila kujari uvyama.Mungu awabariki!
 
Huku arusha umeme umekatika pia ila tuko na jenereta zitto ni jembe ni jiwe lilikokataliwa na waashi(chadema)

Hakika umenena vema na furaha yangu ni kumuona zitto anakikuza chama chake ACT na sio kurudia matapishi ya chadema
 
Kwahili nimemsifia sana Zitto tupo pamoja ingawa upande wa Usaliti wa Chama natofautiana nae,lakini pia nawasifu sana wabunge wa vyama vyote walioweka mbele maslahi ya nchi bila kujari uvyama.Mungu awabariki!
Kwa kweli hili limekuwa funzo kubwa kwa umoja wa kitaifa na dhana ya kuwawajinisha wanaokwenda kinyume na maadili.
Lakini kati ya wote, aliyeumbuka vibaya ni waziri Muhongo kwa kukosa maadili na hata kudharau wengine kwa uprofesa wake.
 
Back
Top Bottom