Suala la Boom: Hawa SUA wanataka tuishi kama watumwa


Y

Yohane leonard

Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
46
Likes
29
Points
25
Age
24
Y

Yohane leonard

Member
Joined Oct 22, 2016
46 29 25
Wengine hapa walishaanza kuulizia boom la pili lakini kuna watu mpaka leo majina ya kusaini hskuna hasa 1st year Tutakufa na njaa aseeeh mtu unakosa hata 10 mfukoni afu unajiita upo sokoine univerdity....duhh too much sasa
 
J

Juma juxx

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2016
Messages
315
Likes
148
Points
60
Age
31
J

Juma juxx

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2016
315 148 60
Isije kua unalialia kumbe uliichagua ccm. Kama ni mwanachama wa mojawapo wa vyama vya upinzani nitumie kadi yako PM nikutumie hela ya kula wiki hii. Otherwise ask your ccm leaders to jump to nearest hell.
Haahaaahaa
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Wengine hapa walishaanza kuulizia boom la pili lakini kuna watu mpaka leo majina ya kusaini hskuna hasa 1st year Tutakufa na njaa aseeeh mtu unakosa hata 10 mfukoni afu unajiita upo sokoine univerdity....duhh too much sasa
Kwanza ujiandae kuondoka Kama uliingia chuoni kwa njia ya complete metarmophosis si umemsikia Professor Joyce??
 
wilsonilanga

wilsonilanga

Member
Joined
May 26, 2013
Messages
79
Likes
11
Points
15
Age
29
wilsonilanga

wilsonilanga

Member
Joined May 26, 2013
79 11 15
ivi hicho chuo hakina uongozi au nini maana ni sua tu vyuo vingene tayari walishapata kitambo au ni uongozi haupo makini kufatilia duh poleni sana vijana wetu
 
Y

Yohane leonard

Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
46
Likes
29
Points
25
Age
24
Y

Yohane leonard

Member
Joined Oct 22, 2016
46 29 25
mpaka jamaa yanguu hapa leo anakamilisha deni la 100000.....aseeeeh maisha gani haya ndugu
 
M

manmsopo

New Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
Age
26
M

manmsopo

New Member
Joined Oct 3, 2016
4 0 3
ivi hicho chuo hakina uongozi au nini maana ni sua tu vyuo vingene tayari walishapata kitambo au ni uongozi haupo makini kufatilia duh poleni sana vijana wetu
Uongozi hamna had sasa..
 
Y

Yohane leonard

Member
Joined
Oct 22, 2016
Messages
46
Likes
29
Points
25
Age
24
Y

Yohane leonard

Member
Joined Oct 22, 2016
46 29 25
hadii dk hii nayoongea
 
wilsonilanga

wilsonilanga

Member
Joined
May 26, 2013
Messages
79
Likes
11
Points
15
Age
29
wilsonilanga

wilsonilanga

Member
Joined May 26, 2013
79 11 15
gomeni mdai haki yenu maana imeshakuwa too much vyuo vingine walishapata kitambo na pia ninyi mlifungua mapema mtakufa njaa tatizo siyo loan board bali ni chuo chenu ndiyo jipu wanatakiwa watumbuliwe na nyinyi ni wapole mno kama mapadri mtakufa na njaa gomeni mdai haki yenu
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,127
Likes
3,616
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,127 3,616 280
Uongozi wote was SUA wasipewe mishahara mpaka wote wenye mkopo wapate boom
 

Forum statistics

Threads 1,272,602
Members 490,036
Posts 30,454,852