Style gani wakuu kwa utugwaji wa mimba?

Style gani wakuu kwa utugwaji wa mimba?

pastor muyamba

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2016
Posts
252
Reaction score
135
Habari ya asubuhi bandugu!!!!
Jamani x wangu alikuwa na ujauzito wa miezi 2 kwenda kuangalia usalama wa mimba daktari kupima akagundua mimba iko nje ya mji wa mimba.

Daktari akamwambia style mliyoitumia siyo nzuri kwani ni wengi wanapata shida kama hizi,

Na ni kweli tulitumia hyo style.

Nzuri IPI?

Mchana mwema
 
Habari ya asubuhi bandugu!!!!
Jamani x wangu alikuwa na ujauzito wa miezi 2 kwenda kuangalia usalama wa mimba daktari kupima akagundua mimba iko nje ya mji wa mimba .

Daktari akamwambia style mliyoitumia siyo nzuri kwani ni wengi wanapata shida kama hizi ,
Na ni kweli tulitumia hyo style .

Nzuri IPI?
Mchana mwema
Mlitumia style gani?
 
Sakayonsa, kifo cha mende, mbuzi kagoma kwenda, nnerachani shimha
 
Habari ya asubuhi bandugu!!!!
Jamani x wangu alikuwa na ujauzito wa miezi 2 kwenda kuangalia usalama wa mimba daktari kupima akagundua mimba iko nje ya mji wa mimba .

Daktari akamwambia style mliyoitumia siyo nzuri kwani ni wengi wanapata shida kama hizi ,
Na ni kweli tulitumia hyo style .

Nzuri IPI?
Mchana mwema
Ha ha ha ha haaaaa nimechekajeeeee kwa hiyo umekosa shabahaa😱😀
 
Such huyo dactari mzinguaji haijalishi mtindo mtakao hutumia katika kukamuwna change msingi ni mbegu zifike sehemu husika kwako ilo tatizo ambao mwenz wako analo linatokana na Yai kushindwa kutelemka mpaka mji wa mimba so sifaham zaid ila kwako maelezo aliyokupa huyo mkunga si sahihi.
 
mi nauliza wanaopata mapacha wanatumia style gani
Mpigishe mbuzi kagoma kwenda, hakikisha umeyakamata matako yake yote mawili kila moja mkono mmoja kisha unayabinulia kwa juu dizaini fulani na wakati unamto.mba usiache kuwa unayachezesha kwa kuelekea juu chini chini juu wakati huo huo uwe unayabonyezea ndani nje nje ndani sasa wakati wa kukojoa nendeni kwa pamoja mnakutana paaaaaaaahppppp!!
 
Tehe hahahahahahahahahahhahaaaaaa kho kho kho heheheheheheheheheh hohohohohohoho hihihihihihihih huhuhuhuhuhuhuh

Yaani hawa madaktari wa siku hizi ni bora uende kwa Kalumanzira
 
Mpigishe mbuzi kagoma kwenda, hakikisha umeyakamata matako yake yote mawili kila moja mkono mmoja kisha unayabinulia kwa juu dizaini fulani na wakati unamto.mba usiache kuwa unayachezesha kwa kuelekea juu chini chini juu wakati huo huo uwe unayabonyezea ndani nje nje ndani sasa wakati wa kukojoa nendeni kwa pamoja mnakutana paaaaaaaahppppp!!
Karagabhaho shabashi.
 
Back
Top Bottom