Stress kidogo ziniaibishe kwa mke wangu

M

MOSHIFST

Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
76
Points
125
M

MOSHIFST

Member
Joined Jun 4, 2014
76 125
Wakuu miezi km mitatu iliyopita nilikumbwa na janga kidogo liharibu ndoa yangu.
Ilikua hivi: Mi nakaa mbali kidogo na mke wangu, na mke wangu anafanya kazi Dar.
Sasa sisi wanaume wa Kolomije huwa hatuwazi sana kuchapiwa mke so long as hakudharau au kukuletea nyodo, km anachapwa achapwe tu coz wapitaji hawataimaliza.

Pia wanawake wetu huwa hawafuatilii sana waume zqo maana Kolomije tumeaminishwa....Mwanamke hachungwi pia mwanume hafuatiliwi, na dawa ya mwanamke kwenye doa ni dozi ya kufa mtu.

Sasa kwangu maneno haya ndio nayatumia katika maisha yangu. Sasa toka nimuoe mke wangu huwa nagawia dozi ya haja, anakojoa anaridhika.
Sasa nilikumbwa na stress za maisha,nikaja Dar nikakuta joto liko juu na mimi sijazoea na nikawa na mishe ya kuwa naenda Kariakoo kila siku, naamka alfajiri narudi nyumbani usiku, nimepigwa foleni,mbanano na kusimama kwenye daladala...kila nikirudi nyumbani niko hoi,ulimi, Ungosha wa Kolomije ukaniishia na kuwa mwanaume wa Dar halisi.

Sasa nikawa sina uwezo wa kuendesha shoo ya kibabe...kuna siku nilipanda ngoma ikasinyaa iko ndani....Wife alipaniki,kachukia na kuanza kunihoji tatizo ni nini.

Kiukweli mi sikujua tatizo ni nini ila kuulizwa hivyo na mwanamke ilikua pigo tosha kwangu,nikashushwa cheo kutoka ngosha mla ugali mgumu mshamba kutoka kolomije mzee wa shoo za kisukuma...hadi kuwa lisukuma bwege lisilojua jiji

Nilishindwa kupiga shoo siku ile usiku,nikajaribu asb ikachukua dk 4 tu wazungu wakatoka....stress halisi zikanijaa.Toka wakati huo wife akawa na kisirani, kaninunia akawa ukimwuliza kitu kujibu hakuna...yaani akitaka kuongea na mimi anauliza tu nina tatizo gani...NILIUMIA SANA ila sikua na jinsi.

Mishe iliyonipeleka Dar nilimaliza nikaenda Morogoro halafu nikarudi nikaoishi.Nikawaza nitafute mchepuko bt nikaona sio ishu,nilikaa kila nikiwaza amani inaniishia na mzee wa pori akawa hasimami kabisa

Niliamua kujikeep busy na mambo mengine mwishoni nikasau...nikasema ngoja niende kwa wife...nilienda still performance ikawa sio nzuri sana bt improved.
Nikaona isiwe taabu, nikawaza Maugali yote nayokula hayasaidii? Potelea mbali let me get busy with my issues, ebwana eeh, nikakomaa halafu wife akawa naye ameanza kusahau ile dhahama,nikasafiri badae nikarudi zile stress zishaisha.....

Kawaida mi natumia uzazi wa mpango kwa kutumia Kalenda na wakati mwingie hutumia kondomu siku za hatari ambazo nazl ni kero sometimes...

Sasa niliporudi safari nikaa kimya kidogo, nilipocheki kalenda kwenye simu yangu ikanionesha wife yuko safe danger zone imepita....Basi mzee baba...ngosha kutoka kolomije nikasepa kwenda kwa wife.
Nilifika wife akanipokea vizuri tu kapika ugali samaki na maziwa mwanawane nikakamua vya kutosha.Nikacheza na watoto wangu yaani familia ikawa na full shangwe kwamba baba karudi.

Joto la Dar lilikua limeisha kidogo mazingira yalikua safi kabisa na matulivu(Huwa hatutumii feni maana wife huwa hataki sababu inasumbua watoto na vikohozi).

Muda wa mechi ukafika...mwanawane maandalizi yakafanyika ya haja....mzee mzima nikapanda ulingoni (kwanza nikabdaili staili,Gwaji staili nilikua staki kuisikia kabisa).Ebwana eeh! Tulianza taratibu tukiwa tunapiga stori, kadri muda unavyoenda mambo yalizidi kuchacha...

Wife akaanza kujiandaa kudaka Magoli,nikaona leo hasutwi mtu hapa...Ngoja.... nikaanza mashambulizi...kosa kosa kwenye lango la mpinzani zikaanza...nikazidisha mashambulizi...kipa kajitahidi kupangua dk za mwanzo...ebwana eeh? Nikajikuta UMWAMBA usharudi nilimshughulia wife mpaka akaomba poooh! Alipiga miyowe mpaka akachoka...akawa mzito hata macho hawezi fungua...kalainika...kuongea hawezi...mzee baba niliachia shuti moja tu nami nikazimaa!

Kesho asb sikutoka mwili na viungo vyote vilikua vinauma bt wife aliamka na furaha sana, kubembelezwa hakuishi....kaenda kazini meseji hazikauki...ikawa km ndio tumeanza Mapenzi.Nilishinda siku hiyo km naumwa Malaria...kila sehumu ya mwili ilikua inaumaa.....

Usiku uliofuatia tendo liliendelea vizuri tu hadi nikaondoka respect iliku isharudi na iko juu balaa.Nimefika ninakoishi video call za kumwanga....kuambiwa watoto wanakusalimia ilikua hakuishi...Nami AMANI ILIRUDI MOYONI

Kiukweli hali ile ya kshindwa kumridhisha wife iliniweka mahali tata sana kisaikolojia, NAIMINI KABISA tatizo la nguvu za kiume linasababishwa matatizo ya kisaikolojia.

Sasa Hivi Baba Minza niko poa tu amani ndani ya familia yangu imejaa
 
M

MOSHIFST

Member
Joined
Jun 4, 2014
Messages
76
Points
125
M

MOSHIFST

Member
Joined Jun 4, 2014
76 125
Inshu kama hizi ni ndogo ndogo sana kuzileta humu mzazi kama wewe. Anyway sorry kama nimekukwaza bro.
Ni ndogo ndogo km ushaizoea ikikutokea mara ya kwanza unaweza hama mji....mimi ilikia haijanitokea mkuu
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,432
Points
2,000
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,432 2,000
Usituchafue wanaume wa Darasa, naona unauzunguka tu mbuyu
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Kutiana genye tu ....Hakuna lolote la ziada
 
Grey256

Grey256

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
758
Points
1,000
Grey256

Grey256

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
758 1,000
Jitahidi sasa umantain hiyo kasi mkuu...
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
2,114
Points
2,000
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
2,114 2,000
Mpaka anaondoka mkulu tutakuwa na viwanda vingi ______
 
D

discount supermarket

Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
47
Points
150
D

discount supermarket

Member
Joined Jul 7, 2019
47 150
Mnafanya mambo yote hayo na makelele na watoto wapo humo chumbani?
 
to yeye

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,007
Points
2,000
to yeye

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,007 2,000
Kwa akili hiz ni halali jogoo kugoma kuwika Dar es salaam
 
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
520
Points
500
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
520 500
aa
Wakuu miezi km mitatu iliyopita nilikumbwa na janga kidogo liharibu ndoa yangu.
Ilikua hivi: Mi nakaa mbali kidogo na mke wangu, na mke wangu anafanya kazi Dar.
Sasa sisi wanaume wa Kolomije huwa hatuwazi sana kuchapiwa mke so long as hakudharau au kukuletea nyodo, km anachapwa achapwe tu coz wapitaji hawataimaliza.

Pia wanawake wetu huwa hawafuatilii sana waume zqo maana Kolomije tumeaminishwa....Mwanamke hachungwi pia mwanume hafuatiliwi, na dawa ya mwanamke kwenye doa ni dozi ya kufa mtu.

Sasa kwangu maneno haya ndio nayatumia katika maisha yangu. Sasa toka nimuoe mke wangu huwa nagawia dozi ya haja, anakojoa anaridhika.
Sasa nilikumbwa na stress za maisha,nikaja Dar nikakuta joto liko juu na mimi sijazoea na nikawa na mishe ya kuwa naenda Kariakoo kila siku, naamka alfajiri narudi nyumbani usiku, nimepigwa foleni,mbanano na kusimama kwenye daladala...kila nikirudi nyumbani niko hoi,ulimi, Ungosha wa Kolomije ukaniishia na kuwa mwanaume wa Dar halisi.

Sasa nikawa sina uwezo wa kuendesha shoo ya kibabe...kuna siku nilipanda ngoma ikasinyaa iko ndani....Wife alipaniki,kachukia na kuanza kunihoji tatizo ni nini.

Kiukweli mi sikujua tatizo ni nini ila kuulizwa hivyo na mwanamke ilikua pigo tosha kwangu,nikashushwa cheo kutoka ngosha mla ugali mgumu mshamba kutoka kolomije mzee wa shoo za kisukuma...hadi kuwa lisukuma bwege lisilojua jiji

Nilishindwa kupiga shoo siku ile usiku,nikajaribu asb ikachukua dk 4 tu wazungu wakatoka....stress halisi zikanijaa.Toka wakati huo wife akawa na kisirani, kaninunia akawa ukimwuliza kitu kujibu hakuna...yaani akitaka kuongea na mimi anauliza tu nina tatizo gani...NILIUMIA SANA ila sikua na jinsi.

Mishe iliyonipeleka Dar nilimaliza nikaenda Morogoro halafu nikarudi nikaoishi.Nikawaza nitafute mchepuko bt nikaona sio ishu,nilikaa kila nikiwaza amani inaniishia na mzee wa pori akawa hasimami kabisa

Niliamua kujikeep busy na mambo mengine mwishoni nikasau...nikasema ngoja niende kwa wife...nilienda still performance ikawa sio nzuri sana bt improved.
Nikaona isiwe taabu, nikawaza Maugali yote nayokula hayasaidii? Potelea mbali let me get busy with my issues, ebwana eeh, nikakomaa halafu wife akawa naye ameanza kusahau ile dhahama,nikasafiri badae nikarudi zile stress zishaisha.....

Kawaida mi natumia uzazi wa mpango kwa kutumia Kalenda na wakati mwingie hutumia kondomu siku za hatari ambazo nazl ni kero sometimes...

Sasa niliporudi safari nikaa kimya kidogo, nilipocheki kalenda kwenye simu yangu ikanionesha wife yuko safe danger zone imepita....Basi mzee baba...ngosha kutoka kolomije nikasepa kwenda kwa wife.
Nilifika wife akanipokea vizuri tu kapika ugali samaki na maziwa mwanawane nikakamua vya kutosha.Nikacheza na watoto wangu yaani familia ikawa na full shangwe kwamba baba karudi.

Joto la Dar lilikua limeisha kidogo mazingira yalikua safi kabisa na matulivu(Huwa hatutumii feni maana wife huwa hataki sababu inasumbua watoto na vikohozi).

Muda wa mechi ukafika...mwanawane maandalizi yakafanyika ya haja....mzee mzima nikapanda ulingoni (kwanza nikabdaili staili,Gwaji staili nilikua staki kuisikia kabisa).Ebwana eeh! Tulianza taratibu tukiwa tunapiga stori, kadri muda unavyoenda mambo yalizidi kuchacha...

Wife akaanza kujiandaa kudaka Magoli,nikaona leo hasutwi mtu hapa...Ngoja.... nikaanza mashambulizi...kosa kosa kwenye lango la mpinzani zikaanza...nikazidisha mashambulizi...kipa kajitahidi kupangua dk za mwanzo...ebwana eeh? Nikajikuta UMWAMBA usharudi nilimshughulia wife mpaka akaomba poooh! Alipiga miyowe mpaka akachoka...akawa mzito hata macho hawezi fungua...kalainika...kuongea hawezi...mzee baba niliachia shuti moja tu nami nikazimaa!

Kesho asb sikutoka mwili na viungo vyote vilikua vinauma bt wife aliamka na furaha sana, kubembelezwa hakuishi....kaenda kazini meseji hazikauki...ikawa km ndio tumeanza Mapenzi.Nilishinda siku hiyo km naumwa Malaria...kila sehumu ya mwili ilikua inaumaa.....

Usiku uliofuatia tendo liliendelea vizuri tu hadi nikaondoka respect iliku isharudi na iko juu balaa.Nimefika ninakoishi video call za kumwanga....kuambiwa watoto wanakusalimia ilikua hakuishi...Nami AMANI ILIRUDI MOYONI

Kiukweli hali ile ya kshindwa kumridhisha wife iliniweka mahali tata sana kisaikolojia, NAIMINI KABISA tatizo la nguvu za kiume linasababishwa matatizo ya kisaikolojia.

Sasa Hivi Baba Minza niko poa tu amani ndani ya familia yangu imejaa
aah!kumbe ww n baba minza,uje uchukue matokeo ya mwanao shulen hapa
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,237
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,237 2,000
UNATAKA KUSEMA KWAMBA WANAUME WA DAR NI VIPI.....
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
901
Points
1,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
901 1,000
Wakuu miezi km mitatu iliyopita nilikumbwa na janga kidogo liharibu ndoa yangu.
Ilikua hivi: Mi nakaa mbali kidogo na mke wangu, na mke wangu anafanya kazi Dar.
Sasa sisi wanaume wa Kolomije huwa hatuwazi sana kuchapiwa mke so long as hakudharau au kukuletea nyodo, km anachapwa achapwe tu coz wapitaji hawataimaliza.

Pia wanawake wetu huwa hawafuatilii sana waume zqo maana Kolomije tumeaminishwa....Mwanamke hachungwi pia mwanume hafuatiliwi, na dawa ya mwanamke kwenye doa ni dozi ya kufa mtu.

Sasa kwangu maneno haya ndio nayatumia katika maisha yangu. Sasa toka nimuoe mke wangu huwa nagawia dozi ya haja, anakojoa anaridhika.
Sasa nilikumbwa na stress za maisha,nikaja Dar nikakuta joto liko juu na mimi sijazoea na nikawa na mishe ya kuwa naenda Kariakoo kila siku, naamka alfajiri narudi nyumbani usiku, nimepigwa foleni,mbanano na kusimama kwenye daladala...kila nikirudi nyumbani niko hoi,ulimi, Ungosha wa Kolomije ukaniishia na kuwa mwanaume wa Dar halisi.

Sasa nikawa sina uwezo wa kuendesha shoo ya kibabe...kuna siku nilipanda ngoma ikasinyaa iko ndani....Wife alipaniki,kachukia na kuanza kunihoji tatizo ni nini.

Kiukweli mi sikujua tatizo ni nini ila kuulizwa hivyo na mwanamke ilikua pigo tosha kwangu,nikashushwa cheo kutoka ngosha mla ugali mgumu mshamba kutoka kolomije mzee wa shoo za kisukuma...hadi kuwa lisukuma bwege lisilojua jiji

Nilishindwa kupiga shoo siku ile usiku,nikajaribu asb ikachukua dk 4 tu wazungu wakatoka....stress halisi zikanijaa.Toka wakati huo wife akawa na kisirani, kaninunia akawa ukimwuliza kitu kujibu hakuna...yaani akitaka kuongea na mimi anauliza tu nina tatizo gani...NILIUMIA SANA ila sikua na jinsi.

Mishe iliyonipeleka Dar nilimaliza nikaenda Morogoro halafu nikarudi nikaoishi.Nikawaza nitafute mchepuko bt nikaona sio ishu,nilikaa kila nikiwaza amani inaniishia na mzee wa pori akawa hasimami kabisa

Niliamua kujikeep busy na mambo mengine mwishoni nikasau...nikasema ngoja niende kwa wife...nilienda still performance ikawa sio nzuri sana bt improved.
Nikaona isiwe taabu, nikawaza Maugali yote nayokula hayasaidii? Potelea mbali let me get busy with my issues, ebwana eeh, nikakomaa halafu wife akawa naye ameanza kusahau ile dhahama,nikasafiri badae nikarudi zile stress zishaisha.....

Kawaida mi natumia uzazi wa mpango kwa kutumia Kalenda na wakati mwingie hutumia kondomu siku za hatari ambazo nazl ni kero sometimes...

Sasa niliporudi safari nikaa kimya kidogo, nilipocheki kalenda kwenye simu yangu ikanionesha wife yuko safe danger zone imepita....Basi mzee baba...ngosha kutoka kolomije nikasepa kwenda kwa wife.
Nilifika wife akanipokea vizuri tu kapika ugali samaki na maziwa mwanawane nikakamua vya kutosha.Nikacheza na watoto wangu yaani familia ikawa na full shangwe kwamba baba karudi.

Joto la Dar lilikua limeisha kidogo mazingira yalikua safi kabisa na matulivu(Huwa hatutumii feni maana wife huwa hataki sababu inasumbua watoto na vikohozi).

Muda wa mechi ukafika...mwanawane maandalizi yakafanyika ya haja....mzee mzima nikapanda ulingoni (kwanza nikabdaili staili,Gwaji staili nilikua staki kuisikia kabisa).Ebwana eeh! Tulianza taratibu tukiwa tunapiga stori, kadri muda unavyoenda mambo yalizidi kuchacha...

Wife akaanza kujiandaa kudaka Magoli,nikaona leo hasutwi mtu hapa...Ngoja.... nikaanza mashambulizi...kosa kosa kwenye lango la mpinzani zikaanza...nikazidisha mashambulizi...kipa kajitahidi kupangua dk za mwanzo...ebwana eeh? Nikajikuta UMWAMBA usharudi nilimshughulia wife mpaka akaomba poooh! Alipiga miyowe mpaka akachoka...akawa mzito hata macho hawezi fungua...kalainika...kuongea hawezi...mzee baba niliachia shuti moja tu nami nikazimaa!

Kesho asb sikutoka mwili na viungo vyote vilikua vinauma bt wife aliamka na furaha sana, kubembelezwa hakuishi....kaenda kazini meseji hazikauki...ikawa km ndio tumeanza Mapenzi.Nilishinda siku hiyo km naumwa Malaria...kila sehumu ya mwili ilikua inaumaa.....

Usiku uliofuatia tendo liliendelea vizuri tu hadi nikaondoka respect iliku isharudi na iko juu balaa.Nimefika ninakoishi video call za kumwanga....kuambiwa watoto wanakusalimia ilikua hakuishi...Nami AMANI ILIRUDI MOYONI

Kiukweli hali ile ya kshindwa kumridhisha wife iliniweka mahali tata sana kisaikolojia, NAIMINI KABISA tatizo la nguvu za kiume linasababishwa matatizo ya kisaikolojia.

Sasa Hivi Baba Minza niko poa tu amani ndani ya familia yangu imejaa
Wewe ni mjinga
 
themanhimself176

themanhimself176

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
1,503
Points
2,000
themanhimself176

themanhimself176

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2016
1,503 2,000
Vizuri baba minza umetuwakilisha vyema wanaume wa kolomije

Hakika mama minza anatabasamu nono uko aliko
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,974
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,974 2,000
Heshima kwa wanaume tunaojua nini mwanamke anatakaa.....

Hatujawahi kushindwaa!!
 
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Messages
6,085
Points
2,000
afande kifimbo

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2015
6,085 2,000
dah wife hakugundua un mastress tu mpaka akuulize..maana hilo swali linamaliza nguvu ..kurudi baada ya muda tena ..ungeomja mcehpuko tu ungeisha maana ungekutana na mtamu balaa anajua vitu angekuteka sasa
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
558
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
558 500
Cha msingi ushamgonga ilo ndo lilikuwa lengo kuu la kutuwakilisha vyema
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
101,975
Points
2,000
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
101,975 2,000
Ngishagu shemeji. Alinamadako matale nangi dudako dudo dukondu kondu guke?
 

Forum statistics

Threads 1,315,265
Members 505,171
Posts 31,851,862
Top