Straika Mpya Simba Aanza Makeke Aifungia Simba Ikishinda 3-1

vyankende

New Member
Dec 6, 2017
1
20

Straika Mpya Kutoka Zambia, Jonas Sehukawa ameifungia klabu ya Simba goli la Pili katika ushindi wa goli 3-1 ilioupata Simba dhidi ya klabu ya KMC jioni ya leo.

Sehukawa ameweza kuifungia timu hiyo goli ambalo huenda likampatia tiketi ya moja kwa moja kusaini mkataba wa kuitumikia simba wakati dirisha la usajili likielekea kufungwa.
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
5,394
2,000
Yaani kufunga goli moja ndio kigezo cha kusaini Simba sc, tena na timu dhaifu kama hiyo aliyocheza nayo.

Lamsingi inabidi kujua historia yake ya Soka, Ligi ya VPL ni ngumu, Ilimshinda Blagnoni ambaye alikuwa anafunga ktk kila mechi ya majaribio.

Kama pesa ipo Simba isajiri wachezaji wenye uwezo hasa kama anatoka nje ya nchi.

Acheni mambo ya ubabaishaji
 

Kodjoe Borris

Member
Jan 15, 2017
95
125

Straika Mpya Kutoka Zambia, Jonas Sehukawa ameifungia klabu ya Simba goli la Pili katika ushindi wa goli 3-1 ilioupata Simba dhidi ya klabu ya KMC jioni ya leo.

Sehukawa ameweza kuifungia timu hiyo goli ambalo huenda likampatia tiketi ya moja kwa moja kusaini mkataba wa kuitumikia simba wakati dirisha la usajili likielekea kufungwa.
Kwa taarifa tu Huyo bwana jonas sakuwaha ni mchezaji mzee na alishawahi kuja hapa bongo kucheza akiwa na club ya el marreikh ya sudan katika kagame cup ya 2011 na inaonesha ana miaka 34 sa hv sasa kiafrika mchezaji kusema umri wake halali kama mnavyojua wito wangu simba iachane na mchezaji huyu kwani kwa hatua simba inapoelekea kuwa ya kisasa kusajili wachezaji wanotafuta pension si wakati wake huu hata kama tunataka wanaotafuta pension tujitahidi kuleta wale waliovuma katika soka ili tuweze kuvutia wachezaji toka mataifa mablimbali kuja kucheza ligi ya bongo mfano si mbaya kumleta emmanuel adeabayor,ariside bance, na si hawa waliocheza katika low profile na sasa wanatafuta pension
 

bryan2

JF-Expert Member
Jun 8, 2016
2,360
2,000
Hivi Pape Ndaw mechi za majaribio hakufunga??
Nimemkumbuka sana huyu foward matata toka mitaa ya msimbazi nasikia mnataka kumrudisha tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom