MSAGA SUMU JF-Expert Member Joined May 25, 2015 Posts 6,713 Reaction score 21,907 Jan 9, 2017 #1 Mwenye hii ngoma naomba aweke hapa, naipenda sana hii ngoma,tafadhali sana.
Lavit JF-Expert Member Joined May 16, 2011 Posts 16,447 Reaction score 38,151 Jan 9, 2017 #2 Ngoma kali sana..subiri!!
The killar Senior Member Joined Jan 2, 2017 Posts 112 Reaction score 87 Jan 9, 2017 #3 Ngoma ni Kali hata j mo Mwenyewe hawezi Fanya tena ngoma ya kiwango kile hata Mungu ampe miaka buku
B Brelim Skoro_ JF-Expert Member Joined Mar 29, 2014 Posts 14,873 Reaction score 37,064 Feb 4, 2025 #4 Theresa49
Binti wa zamani Platinum Member Joined Nov 19, 2011 Posts 14,938 Reaction score 36,290 Feb 4, 2025 #5 Tareek said: Theresa49 Click to expand... Anhaaaa, ngoma ya akina Medi. Nimeipata, asante!
Wakipekee JF-Expert Member Joined Aug 21, 2019 Posts 6,522 Reaction score 11,401 Feb 14, 2025 #6 MSAGA SUMU said: Mwenye hii ngoma naomba aweke hapa, naipenda sana hii ngoma,tafadhali sana. Click to expand... Hii hapa Your browser is not able to play this audio.
MSAGA SUMU said: Mwenye hii ngoma naomba aweke hapa, naipenda sana hii ngoma,tafadhali sana. Click to expand... Hii hapa Your browser is not able to play this audio.