Stigila goji ni nini? Ni standadi geji?

Stigila goji ni nini? Ni standadi geji?

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Posts
7,225
Reaction score
9,830
Kama kuna wasanii wa vikaragosi|(cartoonists) wanao ni furahisha basi ni pamoja na Masoud wa Kipanya ukiacha yule Mtanzania anayeishi nchini Kenya ndugu yetu Godfrey Mwampembwa almaarufu (GADO).
Katika kupitia pitia nyuzi juzi nilikutana na Kigaragosi kimoja kama sikosei ilikuwa katika gazeti la Mwananchi. Nimetafuta picha hiyo sijaipata!Kigaragosi kilionyesha watu wawili mmoja akiuuliza maana ya Stieglers' Gorge ni nini huku mwenzake akimjibu kuwa maana yake ni Standard Gage...!!!Katika siku zilizowahi kucheka ilikuwa ni hiyo juzi......Ukisoma katikati ya mistari hakika hii ni akili ya kufikirisha sana.....!!

Kwamba kuna Watz wanasikia tu Viongozi wakitamka kwamba Serikali ina mpango wa kujenga Stiegler's Gorge na Standard Gage lakini Watu hawajui maana wala faida yake kwa Wabongo.
Mfanyakazi anapoambiwa kuwa mshahara wake hautaongezeka mpaka Serikali hii ikamilishe hii miradi ya Stigila Goji na Standadi Geji lazima aweweseke kiukweli...!!!

Heko Kipanya kwa vikaragosi tunduizi....!

masoudkipanya-20180604-0001-jpg.794022
 
Ya leo ni zaidi ya hiyo. Hiyo hapo juu
 
Umegundua kitu hapa mkuu ?
Masood ana maanisha kua
Wananchi hawana pesa hali ni ngumu, (wafanyakazi) ila wanapomwambia jiwe, jiwe anauliza are you blind ?
Akimaanisha hamuoni kuwa nipo naijenga nchi kwanza ?
Lakini in reality nchi haijengwi na fundi mtaalamu yaani jiwe
Kwamba fundi wa kujenga nchi anajiona yeye peke ake ndiye anaweza kujenga bila msaada wa mafundi wenzie(ndio maana yuko peke yake)
Alafu hata ujenzi ni wa kuluka luka yaani hajui kujenga (angalia picha)
Hii ina maana gani ?
Tunarudi kwenye lengo la mleta huu uzi
Yaani jiwe anaanza na ndege ana pause, anakuja madini ana pause , anakuja kuhamia dodoma ana pause ,anakuja chato air port na TRA building ana pause,anakuja stiglaz gorge ana pause nk
 
Safi sana kipanya, ila siku ukajikoroga kuvaa manguo ya rangi flani ile ya miti, utashuka from 100% to 2%. Watabaki wanakukebehi tu wanaokuzunguka ila sio wanannchi. Nawaza tu kwasauti.. Keep it up!
 
Back
Top Bottom