GE2025 Stephano Joseph ajitosa ubunge jimbo la Nyamagana

GE2025 Stephano Joseph ajitosa ubunge jimbo la Nyamagana

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,031
Reaction score
6,876
Mwanafunzi wa Sheria katika Chuo Kikuu cha Mtakatifu Agustino cha Tanzania (SAUT), Stephano Joseph (24) maarufu kama 'Steve Magufuli' amejitosa kuchukua fomu kuomba nia ya kugombea ubunge jimbo la Nyamagana kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM).

Soma Pia: Uzi maalum wa wanaotia nia kugombea Ubunge Uchaguzi Mkuu 2025

Mwanachuo huyo ambaye alijizolea umaarufu mitandaoni kipindi cha uongozi wa Hayati Dkt. John Pombe Magufuli kwa kuigiza sauti za viongozi mbalimbali amesema ni wakati wa wananchi kuwapatia nafasi vijana katika uongozi ili kuimarisha jamii kiuchumi na kisiasa.

"Nimeamua kuchukua fomu ya kutia nia jimbo la Nyamagana lengo kubwa ni kuimarisha ustawi kwa Watanzania maskini, kiuchumi, kisiasa na kijamii mimi ni kijana na kitu ambacho kimenishawishi sana ni mchango wa Rais Samia kwamba vijana tujitokeze kuwania nafasi mbalimbali na yeye atakuwa nyuma yetu, amesema.
 
Mwanafunzi wa Sheria katika Chuo Kikuu cha Mtakatifu Agustino cha Tanzania (SAUT), Stephano Joseph (24) maarufu kama 'Steve Magufuli' amejitosa kuchukua fomu kuomba nia ya kugombea ubunge jimbo la Nyamagana kupitia Chama cha Mapinduzi (CCM).

Mwanachuo huyo ambaye alijizolea umaarufu mitandaoni kipindi cha uongozi wa Hayati Dkt. John Pombe Magufuli kwa kuigiza sauti za viongozi mbalimbali amesema ni wakati wa wananchi kuwapatia nafasi vijana katika uongozi ili kuimarisha jamii kiuchumi na kisiasa.

"Nimeamua kuchukua fomu ya kutia nia jimbo la Nyamagana lengo kubwa ni kuimarisha ustawi kwa Watanzania maskini, kiuchumi, kisiasa na kijamii mimi ni kijana na kitu ambacho kimenishawishi sana ni mchango wa Rais Samia kwamba vijana tujitokeze kuwania nafasi mbalimbali na yeye atakuwa nyuma yetu, amesema.
Hizo laki tano wanazopewa zinawasaidia nn
 
Huyu last Year nilikua nae kwenye Panel ya Moot court nilikua naàndika proceeding zao Madogo hawez hata ku present mbele ya walimu wa wili na panel ya watu 20 ataweza kuongea kuomba Kura?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom