Startv: Singida kuna nini tena? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Startv: Singida kuna nini tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Jul 27, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,219
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Jaman hamjambo wana jamvi,StarTv mchana huu baada ya matangazo ya bunge wameonyesha tukio moja la mbunge Tundu Lissu akiwa amezuiliwa na polisi kuongea na wanajimbo wake. Polis wametawanya wananchi kwa risasi wanadai kuna taarifa kunaweza kutokea vurugu. Mh.anadai ananyimwa haki yake ya kuongea na wananchi jimboni kwake. Mwenye taarifa zaidi atujuze maana polisi ni wengi eneo la tukio
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sijakisa vizuri mkuu
     
  3. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,928
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    polisicccm inawezekana ikawa kweli.
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,188
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hii ilitokea toka jana..
     
  5. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 2,165
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    vipi kukiwa na taarifa kama hizo (za kiitelejensia) kwa miaka mitatu, je wataendelea kumzuia? Mie nilifikiri wataweka mtego wawakamate??
     
Loading...