Startimes na laliga

Startimes na laliga

Delacruzito

Senior Member
Joined
Aug 5, 2019
Posts
148
Reaction score
164
Habari zenu wana JF, Je? Kisimbuzi cha startimes ina channel ambayo inaonesha league ya SPAIN (Laliga) Na inapatikana kwenye kifurushi gani?
 
Hawana laliga, wao kifurushi cha juu ni cha 36000 cha ligi ya ujeruman

corona inaua, nawa mikono kwa maji tiririka na sabuni
 
Starimes hawana Laliga, bali wana BUNDESLIGA (Germany) pamoja na LIGUE 1 (France)
Zote hizo unazipata kupitia kifurushi cha (SMART) cha shilingi elfu 21,000/= kwa king'amuzi cha (DISH)
 
Kumbe LIGUE 1 ipo? Sijabahatika kuiona toka nimenunua mwezi wa tano,huonyeshwa chanel gan?
Starimes hawana Laliga, bali wana BUNDESLIGA (Germany) pamoja na LIGUE 1 (France)
Zote hizo unazipata kupitia kifurushi cha (SMART) cha shilingi elfu 21,000/= kwa king'amuzi cha (DISH)
 
Ohoo,hivi startimes na azam yupi picha ni angavu kuliko mwingine?

Mkuu kama una king’amuzi cha Dish tumia HDMI, zipo channel zenye HD safi kabsa, pia Startimes wametoa Dekoda mpya ambayo imefanyiwa maboresho FULL HD (1080) kipo sokoni kinauzwa elfu 39,000/=kiko vizuri sana
Azam pia nae anajitahidi kutokana Na HDMI ila kiboko yao ni DSTV.
 
Mkuu kama una king’amuzi cha Dish tumia HDMI, zipo channel zenye HD safi kabsa, pia Startimes wametoa Dekoda mpya ambayo imefanyiwa maboresho FULL HD (1080) kipo sokoni kinauzwa elfu 39,000/=kiko vizuri sana
Azam pia nae anajitahidi kutokana Na HDMI ila kiboko yao ni DSTV.
39000 kisimbuzi hizo kitakua cha kulipia mie nataka cha FTA brother viko aina mbili jua hilo
 
Unalinganisha azam na huo uchafu

Kuwa mstarabu kwenye biashara ya watu, biashara yako ikiitwa uchafu utafurahia? Sema hutumii Startimes ndo maana unaongea hivyo, ebu nenda ukanunue dekoda yako mpya iliyotoka sasa hivi uone kati ya azam na startimes ipi iko vizuri?
 
Kuwa mstarabu kwenye biashara ya watu, biashara yako ikiitwa uchafu utafurahia? Sema hutumii Startimes ndo maana unaongea hivyo, ebu nenda ukanunue dekoda yako mpya iliyotoka sasa hivi uone kati ya azam na startimes ipi iko vizuri?
Hata ukinipa Bure sichukuwi
 
Back
Top Bottom