Stand kuu Dodoma

Stand kuu Dodoma

Nzengatumbi

Member
Joined
Jul 28, 2018
Posts
14
Reaction score
8
Maendeleo ya ujenzi kuu dodoma unaenda kasi . sasa sumtra imejipanga vipi kuhusu huduma ya usafiri. Wa ndani ya jiji ikiwa pamoja na uongozi wa jiji ukiangalia hakuna maandalizi ya vituo vya daladala mikondo ya safari haifahamiki msafiri akifika hapo stendi hakuna daladala inaogoza anakokwenda . meya ni msomi wa shahada za daraja la juu usisubiri wananchi wapate adha nipo upange..
 
Ulikuwa unasemaje Mkuu ,sijapata kusudi la bandiko lako hapa,,
 
Sijakuelewa hata kidogo ulikuwa unamaanisha Nini sasa
 
Dar ila kule nane nane ni mbali bwana sema ndo hvyo tena maana jiji linakuwa kwa kasi, hv kwa nn waliamua kuifunga ile stend ya hiace ya jamartin na wakati walikuwa wameijenga vzr tu? Pili baada ya ujenzi wa stend mpya ile ya zamani itakuwa inatumika kama nn maana nachelea kusema kwamba biashara nyingi pale zitafungwa kwa kasi ya kimbunga au dream liner.
 
Dar ila kule nane nane ni mbali bwana sema ndo hvyo tena maana jiji linakuwa kwa kasi, hv kwa nn waliamua kuifunga ile stend ya hiace ya jamartin na wakati walikuwa wameijenga vzr tu? Pili baada ya ujenzi wa stend mpya ile ya zamani itakuwa inatumika kama nn maana nachelea kusema kwamba biashara nyingi pale zitafungwa kwa kasi ya kimbunga au dream liner.

Acha uvivu wewe watu wanatoka mbagala lakini wanawahi stand ubungo we unatoka wapi uone kule nanenane ni mbali
 
Back
Top Bottom