Stanbic bank tanzania kunani...


JayK

JayK

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
34
Likes
4
Points
0
JayK

JayK

Member
Joined Feb 3, 2012
34 4 0
Kuna tetesi kuwa menegiment yote ya Stanbic Bank Tanzania imefukuzwa kazi kwa sababu mbalimbali ikiwemo Wizi uliotukuka..
Mwenye habari kamili tafadhali atujulishe

***
 
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
2,705
Likes
551
Points
280
M

Mr.Mak

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
2,705 551 280
Kuna tetesi kuwa menegiment yote ya Stanbic Bank Tanzania imefukuzwa kazi kwa sababu mbalimbali ikiwemo Wizi uliotukuka..
Mwenye habari kamili tafadhali atujulishe

***
aliyekupa tetesi anasemaje hawezi kukuelezea zaidi?
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
...kuna uzi uliletwa hapa ukizungumzia hii benki kuwa kumetokea wizi wa kufa mtu...
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
...kuna uzi uliletwa hapa ukizungumzia hii benki kuwa kumetokea wizi wa kufa mtu...

Gefu Signature yako nimeipenda sana. Hakika Meli ya Sumu haina Bandari maana ingekuwa na Bandari wangenaswa na TICTS
 
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
134
Likes
0
Points
0
MASIKIN JEURI

MASIKIN JEURI

Senior Member
Joined Jan 31, 2013
134 0 0
Inamaana Tilya ameshindwa kuzuia wizi huo? alikuwa anafanya nini basi! you kiss my balls you bitch stanbic management!
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180

Gefu Signature yako nimeipenda sana. Hakika Meli ya Sumu haina Bandari maana ingekuwa na Bandari wangenaswa na TICTS
...hahahaaaa sikuzote inapaki bahari kuu,ikitinga bandarini lazima ilete maangamizi na migogoro ya kimataifa...
 
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
159
Likes
1
Points
35
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined Mar 31, 2008
159 1 35
sielewi nini kilitokea kwa mods uzi ule waliung'oa, md katoka amekuwa re-deployed nairobi, head of HR ( mariam bayumi)out, head of credit (maginga) out, head of products out,head of inestment banking (shose senare) out, and in the branches kuna reshuffle ya kufa mtu,
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 27 45
sielewi nini kilitokea kwa mods uzi ule waliung'oa, md katoka amekuwa re-deployed nairobi, head of HR ( mariam bayumi)out, head of credit (maginga) out, head of products out,head of inestment banking (shose senare) out, and in the branches kuna reshuffle ya kufa mtu,
Jamani wkt mwingine tusiamini taarifa on hearsay. Mbona gazetini juzi tu wamemweka na title yake kama bado Head of HR??? Na sasa hivi yuko Kunduchi nadhani HR Summit na anadeliver topic on leadership?
 
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
159
Likes
1
Points
35
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined Mar 31, 2008
159 1 35
Jamani wkt mwingine tusiamini taarifa on hearsay. Mbona gazetini juzi tu wamemweka na title yake kama bado Head of HR??? Na sasa hivi yuko Kunduchi nadhani HR Summit na anadeliver topic on leadership?
mariam bayumis last day of work was 4th june, wewe ndo unafuata hearsay, we just dont post things without data, please respect thinkers!
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
Hii sio benki makini hata kidogo
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,131
Likes
1,580
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,131 1,580 280
Kulikuwa na MD wake yank fulani hizi medium size na light coloured alikuwa mchapa kazi sana siku hizi yuko wapi?
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Nimeshuhudia hata branch meneja Mwanza nae out (ila ulitokea wizi) ndipo akatemeshwa na wengine transfer.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,843
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,843 280
Duuu kazii!kuna ubadhirifu wa zaidi 15BIl na MD anatakiwa kuwajibika!kazi kweli kweli!wakati umefika Stanbic iongozwe na Mtanzania sasa!
 
W

waddington2005

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
33
Likes
0
Points
0
W

waddington2005

Member
Joined Sep 5, 2011
33 0 0
Kuna nini stanbic...keep us in the loop
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Nasikia hata CEO wao keshatimuka nchini hayupo kwa taarifa zenu,lakini nashangaa si hii ni benki kubwa sana ambayo ifikia hataua iakaikopesha serikali sasa leo imekuweje tena
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,176
Likes
4,063
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,176 4,063 280
Bado sijaona mwenye taarifa kamili
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 27 45
mariam bayumis last day of work was 4th june, wewe ndo unafuata hearsay, we just dont post things without data, please respect thinkers!
Basi magazeti yetu ni heresay .....
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,681
Likes
13,100
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,681 13,100 280
Hii si watu husema ni ya jamaa wa somalia na kwamba kuna mkondo wa vijana(al shabab)
 
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
159
Likes
1
Points
35
M

Mzee Mzima

Senior Member
Joined Mar 31, 2008
159 1 35
kumekuwa kunatokea wizi mara nyingi, moshi kama 300 m imesepa na kusababisha meneja kufukuzwa na two other emloyees, mwanza pia wizi na mbeya, ila kubwa kuliko ni pale walipoanzisha usecured loans kariakoo, watu wakachukua mikopo hewa wakaiservice kidogo bank ikaona ina faida mpaka kufungua branch ya pili kariakoo, walipostuka 18 bill haipo, south africans wanataka kufanya overhaul ya bank, in march wamefanyia senior oficers wote iq test wajue je are they right for positions or ni favor, tutaona wengi watakuwa demoted na wengine tranfered.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
...Stanbic bank tanzania viongozi wake wengi ni wababaishaji' nilikwenda pale kuwahoji kwa nini walipandisha riba ya mkopo wangu kutoka 15% hadi 21% bila kunitaarifu, wakawa wananipiga danadana na kunikimbia... baadaye wakamtuma teller anieleze kuwa BENKI imepewa maagizo na BOT kufanya hivyo!
...kwangu mimi si shangai kusikia kuwa vigogo wa stanbic TZ wametemwa.
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133