Sports bar ya clouds jana mmenichekesha mpaka basi

Sports bar ya clouds jana mmenichekesha mpaka basi

mamitod

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Posts
914
Reaction score
385
Huwa napenda sana kipindi cha Sports Bar cha Clouds. Naona wanaongea sana kuhusu Ndondo Cup. Sasa jana walikuwa timu ya Kauzu yule jamaa ana uwezo kweli wa kumobilize watu ila ile lugha bana aliniacha hoi. Anajitahidi anatupia lugha ya majuu basi anamwambia eti bosi wake Dr. Mwaka "tomorrow will have a team"anatafsiri mwenyewe "kesho tutaleta timu" anaendelea "i talked to him between yesterday" "niliongea nae jana" "we do anything" daah aliendelea mimi mbavu sina. muwe mnatuwekea huyo jamaa mara kwa mara aisee. Aliyeangalia anaweza ongeza.
 
Walioelewa lengo la hii thread yako huenda wakaja baadae! asante kwa kujaza bytes za JF servers!
 
Duh! Athari za viroba vya asubuhi!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom