Mrekebishaji
Senior Member
- Mar 19, 2009
- 168
- 63
Wana Jukwaa nawasalimu,
Kuna ndugu yangu ameandaa kipindi kipya cha Runinga(TV), kaniomba nimsaidie kutafuta sponsor, kama wewe unahusika au unaweza kusaidia, naomba tuwasiliane. Kila mwenye kufanikisha atapewa commission yake. Ni kipindi cha kipya, kizuri.
Kuna ndugu yangu ameandaa kipindi kipya cha Runinga(TV), kaniomba nimsaidie kutafuta sponsor, kama wewe unahusika au unaweza kusaidia, naomba tuwasiliane. Kila mwenye kufanikisha atapewa commission yake. Ni kipindi cha kipya, kizuri.