Spika awaalika wabunge na vidosho wao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika awaalika wabunge na vidosho wao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NgomaNzito, Jun 26, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ya leo kali Spika Six kawaalika wabunge kwenye viwanja vya bunge kwenye part ya kupitisha bajeti ya ofisi ya Waziri Mkuu na taasisi zake(Tamisemi na bunge) wakiimbiwa muzik na Mbilia Bel.

    Hata hivyo Six amewashauri wabunge sio lazima waje na wake zao kwani wanaweza kuja na vidosho na wenza wao.

    Je hii imekaa sawa? ukizingatia tumeona hivi karibuni Magavana kwenye majimbo huko marekani wakijiuzulu

    Halafu kuna hili na PM kumwita Mama Kidosho wake Mhh..... hapa pagumu
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,903
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima kama huyu anaweza kudiriki kusema vitu kama hivi kweli ukubwa si akili.
    sasa leo wakiambiwa wanakula pesa ya umma wanalalamika nini, na kwa nini ifanyike sherehe bajeti inapopitishwa nani analipa gharama zote hizi. Hivi viongozi wetu ni lini watakua jamani mbona kama wanakuwa wanarudi nyuma badala ya kwenda mbele kazi ipo kweli kweli.
     
  3. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu wangu!!!!!!
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ametamka hivyo wazi wazi? mh si bure ndo maana wakati wa BUNGE Dodoma hapafai!
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,642
    Likes Received: 1,668
    Trophy Points: 280
    Wanasherehekea kupitishwa bajeti as if bunge lina 'meno' ya kuikataa! Its just another nonsense from our beloved politicians!
     
  6. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,694
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160

    This is not possible, please tell me that it ain't so !
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,414
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ubunge raha! Waacheni watanue ndio maisha yao haya..
     
  8. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 890
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    This is viction
     
Loading...