Special thread: Kuna maisha Baada ya uchaguzi. Je wewe unaishi au unasurvive?

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
11,967
2,000
Nakumbuka 2015 kipindi cha uchaguzi kulikuwa na haka ka msemo " Kuna Maisha baada ya Uchaguzi". Sasa tunaenda kumaliza miaka miwili baada ya uchaguzi. Tunaelekea kwenye " Maisha kabla ya uchaguzi" 2020.

Hebu tuelezane hapa. Maisha yako vipi baada ya uchaguzi. Unaishi au unasurvive?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom