Sophia simba amerogwa ama ndio upeo wake wa mwisho?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sophia simba amerogwa ama ndio upeo wake wa mwisho??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 36,013
    Likes Received: 6,826
    Trophy Points: 280
    Kama asingekuwa shemeji yangu ningesema ana akili za kitimoto
    weazir simba alliulizwa majuzi inakuwaje kuhusu sakata la rada
    akiwa na akili zake timamu ajanywa pombe aliijibu ajapata taarifa
    wakati huo huo taarifa zimezagaa mpaka jf,achilia hilo akaombwa
    atafute hzo taarifa akasema anasubiri zimfikie ndipo ajue atafanya nini
    mmmmm kweli rais hapa una mgodi
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,673
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine napata ugumu sana kujua ni vigezo gani JK ametumia kuwapata baadhi ya mawaziri wake akiwemo huyu mama Sophia Simba. Pamoja na kuwa JK anadai kuwa hakuna chuo cha kusomea uwaziri ila huyu mama ni hana uwezo wa kuwa waziri. Licha ya hivyo amekuwa mjeuri na akitoa kauli tata tena kwa kujiamini sana au ndio BBQ ya muugwana kwa hiyo huo utumbo anaozungumza anamvumilia tu??
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...